- ต้องมีก้างขวางคอไว้บ้างPosted 22 hours ago
- ส.ว.ต้องสร้างผลงานเชิดชูองค์กรPosted 2 days ago
- รอความจริงเปิดเผยPosted 5 days ago
- ไม่ประมาท โอกาสรอดมีเยอะPosted 6 days ago
- ล้างบางพระทาสยานรกPosted 7 days ago
- ยิ่งดิ้น ยิ่งจมPosted 1 week ago
- ไม่มีอะไรแน่นอนPosted 1 week ago
- ต้องเรียนวิชาป้องกันตัวเองPosted 2 weeks ago
- ยิ่งเรียน ยิ่งโง่ ยิ่งโต ยิ่งเซ่อPosted 2 weeks ago
- สื่อต้องเสนอข่าวสร้างสรรค์Posted 2 weeks ago
เจียไต๋-เครือเจริญโภคภัณฑ์จัดพิธีเจริญพระพุทธมนต์ฉลองครบรอบ 97 ปี
![](https://www.lokwannee.com/web2013/wp-content/uploads/2018/01/j.jpg)
เครือเจริญโภคภัณฑ์จัดพิธีเจริญพระพุทธมนต์ฉลอง 97 ปีเจียไต๋-เครือเจริญโภคภัณฑ์โดยมีนายธนินท์ เจียรวนนท์ ประธานอาวุโสเครือเจริญโภคภัณฑ์ นายศุภชัยเจียรวนนท์ ประธานคณะผู้บริหารเครือเจริญโภคภัณฑ์ พร้อมด้วยคณะผู้บริหารและพนักงาน ร่วมทำบุญตักบาตรพระสงฆ์ 98 รูปพร้อมประกอบพิธีเจริญพระพุทธมนต์เลี้ยงพระถวายปัจจัยไทยธรรม โดยมีท่านเจ้าประคุณสมเด็จพระวันรัต กรรมการมหาเถรสมาคม เจ้าอาวาสวัดบวรนิเวศวิหาร เป็นประธานในพิธีสงฆ์และได้ประทานสัมโมทนียกถาพร้อมประพรมน้ำพระพุทธมนต์เพื่อความเป็นสิริมงคลแก่ผู้บริหารและพนักงานเครือเจริญโภคภัณฑ์และบริษัทในเครือฯณอาคารซี.พี.ทาวเวอร์
You must be logged in to post a comment Login