- ต้องมีก้างขวางคอไว้บ้างPosted 22 hours ago
- ส.ว.ต้องสร้างผลงานเชิดชูองค์กรPosted 2 days ago
- รอความจริงเปิดเผยPosted 5 days ago
- ไม่ประมาท โอกาสรอดมีเยอะPosted 6 days ago
- ล้างบางพระทาสยานรกPosted 7 days ago
- ยิ่งดิ้น ยิ่งจมPosted 1 week ago
- ไม่มีอะไรแน่นอนPosted 1 week ago
- ต้องเรียนวิชาป้องกันตัวเองPosted 2 weeks ago
- ยิ่งเรียน ยิ่งโง่ ยิ่งโต ยิ่งเซ่อPosted 2 weeks ago
- สื่อต้องเสนอข่าวสร้างสรรค์Posted 2 weeks ago
เติมพลังสมอง ให้น้องเรียนรู้กับโอวัลติน
![](https://www.lokwannee.com/web2013/wp-content/uploads/2018/02/o.jpg)
นายเฉลิมชัย ธีระกุล ผู้จัดการทั่วไป บริษัท เอบี ฟู้ด แอนด์ เบฟเวอร์เรจส์ (ประเทศไทย) จำกัด ผู้บริหารผลิตภัณฑ์โอวัลติน นายประสิทธิ์ มงคลกุลสัตย์ ผู้จัดการทั่วไปอาวุโส บริษัท ซีพี ออลล์ จำกัด (มหาชน) ผู้บริหารเซเว่น อีเลฟเว่น และ พอลล่า และน้องไลลา บัทเทอรี ในงานโครงการ ‘เติมพลังสมอง ให้น้องเรียนรู้กับโอวัลติน’ เพื่อฉลองวันเด็กแห่งชาติที่สวนสัตว์ดุสิต เน้นกิจกรรมส่งเสริมการพัฒนาสมองและร่างกายของเด็กไทยให้สดใสแข็งแรง พร้อมเรียนรู้ และพัฒนาศักยภาพสู่ความเป็นอัจฉริยะกับ 5 อาชีพในฝันของเด็กๆ และสมทบทุนโครงการอาหารเช้าของมูลนิธิ ซี.ซี.เอฟ. เพื่อเด็กและเยาวชน ในพระราชูปถัมภ์สมเด็จพระเทพรัตนราชสุดาฯ สยามบรมราชกุมารี อย่างต่อเนื่องทุกปี โดยมี นายขัยภัทร พวงจำปา ผู้ช่วยผู้จัดการทั่วไป บริษัท ซีพี ออลล์ จำกัด (มหาชน), พร้อมด้วย นางสาวสุมาลี เคหสุขเจริญ ผู้อำนวยการฝ่ายการตลาด บริษัท เอบี ฟู้ด แอนด์ เบฟเวอร์เรจส์ (ประเทศไทย) จำกัด, นายจวัฒน์ สันติวราวิทย์ ผู้อำนวยการฝ่ายปฏิบัติการทีมขาย และ นางสาวศศรัณย์ ทัศนเรืองรอง ผู้จัดการการตลาดฝ่ายช่องทางการขาย ร่วมงาน ที่สวนสัตว์ดุสิต(เขาดิน) เมื่อเร็วๆ นี้
You must be logged in to post a comment Login