- ส.ว.ต้องสร้างผลงานเชิดชูองค์กรPosted 1 day ago
- รอความจริงเปิดเผยPosted 4 days ago
- ไม่ประมาท โอกาสรอดมีเยอะPosted 5 days ago
- ล้างบางพระทาสยานรกPosted 6 days ago
- ยิ่งดิ้น ยิ่งจมPosted 7 days ago
- ไม่มีอะไรแน่นอนPosted 1 week ago
- ต้องเรียนวิชาป้องกันตัวเองPosted 2 weeks ago
- ยิ่งเรียน ยิ่งโง่ ยิ่งโต ยิ่งเซ่อPosted 2 weeks ago
- สื่อต้องเสนอข่าวสร้างสรรค์Posted 2 weeks ago
- ลูกผู้ชายตัวจริงPosted 2 weeks ago
กัวฟู่เฉิง นำทีมไซอิ๋ว 3 ร่วมงานปฐมทัศน์ฮ่องกง
“กัวฟู่เฉิง” นำทีมนักแสดง ระดับแถวหน้าอย่าง เฝิงเส้าเฟิง เสี่ยวเสี่ยนหยาง และ เจ้าลี่อิง ร่วมงานเปิดตัวพร้อมชมภาพยนตร์รอบปฐมทัศน์เรื่อง The Monkey King 3 หรือมีชื่อไทยว่า “ไซอิ๋ว 3 ตอนศึกราชาวานรตะลุยเมืองแม่ม่าย” โดยจัดขึ้น ณ โรงแรมดับเบิ้ลยูโฮเทล ฮ่องกง เมื่อเร็วๆนี้
The Monkey King 3 ภาพยนตร์แฟนตาซีฟอร์มยักษ์สุดอลังการทุ่มทุนสร้างมหาสาร และได้ทีมงานเบื้องหลังมือรางวัล Hong Kong Awards มาร่วมสร้างภาพยนตร์เรื่องนี้ ยิ่งไปกว่านั้นยังได้ผู้กำกับความสามารถสูงอย่าง “เจิ้งป๋อไช่” ซึ่งทำรายได้ Box Office กว่า 2,000 ล้านเหรียญ จากภาพยนตร์ The Monkey King 2 มาแล้ว นอกจากนั้นภาพยนตร์เรื่องนี้ยังรวมนักแสดงชื่อดังไว้มากมาย นำทีมโดย กัวฟู่เฉิง เฝิงเส้าเผิง เสี่ยวเสี่ยนหยาง และเจ้าลี่อิง มาร่วมสร้างความสนุกที่คุณจะกลั้นเสียงหัวเราะไว้ไม่อยู่ ใน The Monkey King 3:ไซอิ๋ว 3 ตอนศึกราชาวานรพิชิตเมืองแม่ม่าย 1 มีนาคมนี้ ในโรงภาพยนตร์
You must be logged in to post a comment Login