- ต้องมีก้างขวางคอไว้บ้างPosted 24 hours ago
- ส.ว.ต้องสร้างผลงานเชิดชูองค์กรPosted 2 days ago
- รอความจริงเปิดเผยPosted 5 days ago
- ไม่ประมาท โอกาสรอดมีเยอะPosted 6 days ago
- ล้างบางพระทาสยานรกPosted 1 week ago
- ยิ่งดิ้น ยิ่งจมPosted 1 week ago
- ไม่มีอะไรแน่นอนPosted 1 week ago
- ต้องเรียนวิชาป้องกันตัวเองPosted 2 weeks ago
- ยิ่งเรียน ยิ่งโง่ ยิ่งโต ยิ่งเซ่อPosted 2 weeks ago
- สื่อต้องเสนอข่าวสร้างสรรค์Posted 2 weeks ago
เคทีซีคัดสรรร้านอาหารญี่ปุ่นพรีเมี่ยมสไตล์โอมากาเสะ มอบสิทธิพิเศษให้สมาชิกสัมผัสประสบการณ์แบบ“เชฟจัดให้”
![](https://www.lokwannee.com/web2013/wp-content/uploads/2018/03/ktc.jpg)
“เคทีซี” หรือ บริษัท บัตรกรุงไทย จำกัด (มหาชน) โดย นางประณยา นิถานานนท์ ผู้อำนวยการ – ธุรกิจบัตรเครดิต ตอกย้ำความเป็นผู้นำในหมวดร้านอาหารญี่ปุ่น คัดสรรสุดยอดร้านอาหารญี่ปุ่นพรีเมี่ยมสไตล์โอมากาเสะ (Omakase) หรือ “เชฟจัดให้” ซึ่งหมายถึงการให้อิสระเชฟในการคัดสรรเมนูจากวัตถุดิบที่ดีที่สุดของแต่ละฤดูกาล ตามแบบต้นตำรับญี่ปุ่นแท้ๆ อาทิ โฮชิ / เมรูโตะ ซูชิ / มิซึ บาย ซันเคียวได / ซูชิซู แอนด์ คาร์นิวัล ยากินิคุ / ซูชิ คันดะ / ซูชิ คัปโปะ คิตะโอจิ / ซูชิ มัตสึโอะ / ซูชิ นิวะ และเทมปุระ คันดะ มอบสิทธิพิเศษ 2 ต่อให้แก่สมาชิก ตั้งแต่วันที่ 1 กุมภาพันธ์ – 30 เมษายน 2561
ต่อที่ 1 เพียงสมาชิกใช้จ่ายผ่านบัตรเครดิตเคทีซี (ประเภท KTC PLATINUM ขึ้นไป) รับส่วนลดทันทีสูงสุด 25% หรือสิทธิพิเศษอื่นๆ (ตามเงื่อนไขของร้าน)
ต่อที่ 2 เพียงสมาชิกใช้คะแนนสะสม KTC FOREVER REWARDS จำนวนเท่ากับยอดใช้จ่ายต่อเซลส์สลิป แลกรับเครดิตเงินคืน 15% โดยส่ง SMS ลงทะเบียนทุกครั้งเพื่อรับสิทธิ์ภายในวันที่ใช้จ่าย
ผู้สนใจสามารถสอบถามรายละเอียดเพิ่มเติมได้ที่ KTC PHONE 02 123 5000 เว็บไซต์ www.ktc.co.th หรือสมัครบัตรเครดิตได้ที่ศูนย์บริการสมาชิก “เคทีซี ทัช” ทุกสาขาทั่วประเทศ หรือคลิกลิงค์เพื่อสมัครบัตรเครดิตได้ที่นี่: http://bit.ly/2uPcS19
You must be logged in to post a comment Login