- ต้องมีก้างขวางคอไว้บ้างPosted 24 hours ago
- ส.ว.ต้องสร้างผลงานเชิดชูองค์กรPosted 2 days ago
- รอความจริงเปิดเผยPosted 5 days ago
- ไม่ประมาท โอกาสรอดมีเยอะPosted 6 days ago
- ล้างบางพระทาสยานรกPosted 1 week ago
- ยิ่งดิ้น ยิ่งจมPosted 1 week ago
- ไม่มีอะไรแน่นอนPosted 1 week ago
- ต้องเรียนวิชาป้องกันตัวเองPosted 2 weeks ago
- ยิ่งเรียน ยิ่งโง่ ยิ่งโต ยิ่งเซ่อPosted 2 weeks ago
- สื่อต้องเสนอข่าวสร้างสรรค์Posted 2 weeks ago
“เซ็นทรัล คิดส์ เดย์”รวมความสนุกชวนเด็กๆผจญภัยกับกระต่ายแสนซน“ปีเตอร์ แรบบิท”
![](https://www.lokwannee.com/web2013/wp-content/uploads/2018/03/Key.jpg)
วัยเด็ก วัยซน เตรียมตัวให้พร้อม“ห้างเซ็นทรัล” จัดกิจกรรม “เซ็นทรัล คิดส์ เดย์”(Central Kids Day)กิจกรรมที่จัดเป็นประจำทุกวันเสาร์ที่ 2 ของทุกเดือน ซึ่งครั้งนี้ขอเอาใจน้องๆ ในธีม “ปีเตอร์ แรบบิท” (Peter Rabbit)กระต่ายน้อยปีเตอร์แสนซน ขนนุ่ม พร้อมให้หนูๆ มาผจญภัยด้วยกัน กับกิจกรรมสนุกสนานมากมายที่จะมาสร้างเสริมจินตนาการ อาทิ สนุกกับเกมส์เสริมสร้างองค์ความรู้และจินตนาการWord search game เล่นเกมส์เสริมสร้างองค์ความรู้และจินตนาการ The Vegetable Maze gameโชว์มายากล2 รอบ เวลา 12.00 น. และ 15.00 น.(เฉพาะสาขาชิดลม, ลาดพร้าว, บางนา ปิ่นเกล้า,อีสต์วิลล์) เวลา 16.00 น. สนุกกับกิจกรรมเล่านิทาน (ทุกสาขา ยกเว้น ลีลมคอมแพล็กซ์) เล่นเกมส์ตอบคำถามลุ้นรางวัลและตั๋วชมภาพยนตร์ จาก เมเจอร์ซินีเพล็กซ์ยังไม่หมดเพียงแค่นี้ น้องๆ จะได้เวิร์กช็อป อาทิ โรยทราย เพ้นท์หน้าธีม ปีเตอร์ แรบบิทเวิร์กช็อป พับกระดาษ ว้าว…กิจกรรมเต็มขนาดนี้ น้องๆ หนูๆ ไม่ควรพลาด! พบกันในวันเสาร์ที่ 10 ก.พ. 61 ที่แผนกเด็ก พร้อมโปรโมชั่นส่วนลด 30 % จาก บิวด์-อะ-แบร์ เวิร์คช็อป (Build-A-Bear Workshop) (เฉพาะสาขา ชิดลม, ลาดพร้าว, แจ้งวัฒนะ, บางนา, ปิ่นเกล้า) โซนเครื่องเล่น คิดส์สเปซ (Kidspace) รับสิทธิ์เข้า คิดส์สเปซ เพิ่มฟรีอีก 1 ชั่วโมง (เฉพาะสาขา บางนา,ลาดพร้าว,ปิ่นเกล้า) รับเครื่องดื่มสูตร Bubble gum ฟรี 1 แก้ว ที่ ฟู้ดลอฟต์ (Foodloft)ชั้น 7 (สาขา ชิดลม)
You must be logged in to post a comment Login