- ต้องมีก้างขวางคอไว้บ้างPosted 24 hours ago
- ส.ว.ต้องสร้างผลงานเชิดชูองค์กรPosted 2 days ago
- รอความจริงเปิดเผยPosted 5 days ago
- ไม่ประมาท โอกาสรอดมีเยอะPosted 6 days ago
- ล้างบางพระทาสยานรกPosted 1 week ago
- ยิ่งดิ้น ยิ่งจมPosted 1 week ago
- ไม่มีอะไรแน่นอนPosted 1 week ago
- ต้องเรียนวิชาป้องกันตัวเองPosted 2 weeks ago
- ยิ่งเรียน ยิ่งโง่ ยิ่งโต ยิ่งเซ่อPosted 2 weeks ago
- สื่อต้องเสนอข่าวสร้างสรรค์Posted 2 weeks ago
เปิดงาน“Classic Motorsport”ณ ซีคอนสแควร์
![](https://www.lokwannee.com/web2013/wp-content/uploads/2018/03/Classic-Motorsport.jpg)
จรัญ ผู้พัฒน์ รองกรรมการผู้จัดการ สำนักสื่อสารการตลาดและองค์กรสัมพันธ์ ผู้บริหารศูนย์สรรพสินค้าซีคอนสแควร์ ร่วมกับ กิตติพล ปราโมช ณ อยุธยา อุปนายกสมาคม สมาคมรถคลาสสิค ประเทศไทยเปิดงาน“Classic Motorsport”การรวมตัวครั้งยิ่งใหญ่ของรถสปอร์ตสุดคลาสสิกที่สร้างชื่อจนเป็นตำนานบนสนามแข่งขัน พร้อมรถยนต์ที่หาชมได้ยากและเป็นรถในฝันของใครหลายคนรวมกว่า 30คันท่ามกลางการบรรยากาศที่เนรมิตให้เป็นสนามการแข่งขันรถยนต์ โดยงานจะจัดโดยงานจะจัดไปจนถึงวันอาทิตย์ที่ 11 มีนาคม ศกนี้ ณ ลานน้ำพุ ชั้น 1 ศูนย์สรรพสินค้าซีคอนสแควร์ ถนนศรีนครินทร์
You must be logged in to post a comment Login