- ต้องมีก้างขวางคอไว้บ้างPosted 23 hours ago
- ส.ว.ต้องสร้างผลงานเชิดชูองค์กรPosted 2 days ago
- รอความจริงเปิดเผยPosted 5 days ago
- ไม่ประมาท โอกาสรอดมีเยอะPosted 6 days ago
- ล้างบางพระทาสยานรกPosted 7 days ago
- ยิ่งดิ้น ยิ่งจมPosted 1 week ago
- ไม่มีอะไรแน่นอนPosted 1 week ago
- ต้องเรียนวิชาป้องกันตัวเองPosted 2 weeks ago
- ยิ่งเรียน ยิ่งโง่ ยิ่งโต ยิ่งเซ่อPosted 2 weeks ago
- สื่อต้องเสนอข่าวสร้างสรรค์Posted 2 weeks ago
มูลนิธิพลังแห่งการเรียนรู้เชิญชวนเข้าร่วมค่ายวิทยาศาสตร์
![](https://www.lokwannee.com/web2013/wp-content/uploads/2018/03/Science.jpg)
มูลนิธิพลังแห่งการเรียนรู้ ขอเชิญชวนน้องๆ ชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 1-2 ร่วมปฏิบัติภารกิจในค่ายวิทยาศาสตร์ฤดูร้อน “We love Science Camp Episode III: Lost in the Jungle” ระหว่างวันที่ 30 มีนาคม – 1 เมษายน 2561 ณ ภูสักธาร รีสอร์ท จ.นครนายก เพื่อเสริมสร้างประสบการณ์ ความรู้ด้านวิทยาศาสตร์บูรณาการกับศาสตร์แขนงอื่นๆควบคู่ความสนุกสนานโดยเปิดรับสมัครตั้งแต่วันนี้ จนถึง 11มีนาคม 2561ฟรี! ไม่เสียค่าใช้จ่าย รับจำนวนจำกัด 100 คน สามารถสมัครเข้าร่วมกิจกรรม ได้ที่ https://goo.gl/3SEhmE หรือ ติดต่อสอบถามข้อมูลเพิ่มเติม โทร. 02 537 2468/ www.poweroflearning.or.th และ welovescicamp@gmail.com
You must be logged in to post a comment Login