- เบี้ยแก้Posted 21 hours ago
- โจรมาแรงยิ่งกว่ายุงPosted 2 days ago
- ถ้า “ทักษิณ” พ้นโทษPosted 3 days ago
- ไม่ลด-ละ-เลิก- อันตรายPosted 4 days ago
- อย่าด้อยค่าวันสำคัญศาสนาPosted 5 days ago
- เสียเพราะรักPosted 1 week ago
- ตำรวจไทยโชว์ฝีมือPosted 1 week ago
- สามัคคีปรองดองกันให้ดีPosted 1 week ago
- ต้องมีก้างขวางคอไว้บ้างPosted 2 weeks ago
- ส.ว.ต้องสร้างผลงานเชิดชูองค์กรPosted 2 weeks ago
บัตรเครดิตธนชาตจัดให้สาวก“โอนิซึกะ ไทเกอร์”ฟินกับผ้าใบคู่ใหม่พร้อมเงินคืนสูงสุด 13%
![](https://www.lokwannee.com/web2013/wp-content/uploads/2018/03/Tbank.jpg)
ธนาคารธนชาต จำกัด (มหาชน) จัดให้สาวก “โอนิซึกะ ไทเกอร์” แบรนด์รองเท้าผ้าใบสัญชาติญี่ปุ่นที่ได้รับความนิยมระดับโลก ได้เป็นเจ้าของรองเท้าผ้าใบคู่เก๋ เพียงช้อปผ่านบัตรเครดิตธนชาต ต่อที่ 1 รับเครดิตเงินคืนสูงสุด 3% เมื่อชำระแบบเต็มจำนวน/สลิป และต่อที่ 2 รับเครดิตเงินคืนเพิ่ม 10% เมื่อใช้คะแนนสะสม T-Rewards แลกเท่ากับยอดซื้อ/สลิป อัพเดทแฟชั่นแนวสปอร์ตที่กำลังมาแรงได้แล้วที่ช็อป “โอนิซึกะ ไทเกอร์” ที่ร่วมรายการ ตั้งแต่วันนี้ถึง 13 มิ.ย.2561
สอบถามเพิ่มเติม ณ ร้านค้าที่ร่วมรายการ หรือ ธนาคารธนชาต โทร.1770 และ http://www.thanachartbank.co.th
You must be logged in to post a comment Login