- สามัคคีปรองดองกันให้ดีPosted 3 hours ago
- ต้องมีก้างขวางคอไว้บ้างPosted 1 day ago
- ส.ว.ต้องสร้างผลงานเชิดชูองค์กรPosted 2 days ago
- รอความจริงเปิดเผยPosted 5 days ago
- ไม่ประมาท โอกาสรอดมีเยอะPosted 6 days ago
- ล้างบางพระทาสยานรกPosted 1 week ago
- ยิ่งดิ้น ยิ่งจมPosted 1 week ago
- ไม่มีอะไรแน่นอนPosted 1 week ago
- ต้องเรียนวิชาป้องกันตัวเองPosted 2 weeks ago
- ยิ่งเรียน ยิ่งโง่ ยิ่งโต ยิ่งเซ่อPosted 2 weeks ago
เดินทางกับราชาเฟอร์รี่สงกรานต์นี้มีแต่สดชื่น
![](https://www.lokwannee.com/web2013/wp-content/uploads/2018/04/fer.jpg)
บริษัท ท่าเรือราชาเฟอร์รี่ จำกัด (มหาชน) ผู้ให้บริการเรือเฟอร์รี่ขนส่งทางทะเล ร่วมกับ บริษัท หาดทิพย์ จำกัด (มหาชน) ผู้ผลิตและจำหน่ายเครื่องดื่ม “โค้ก” ในพื้นที่ภาคใต้ จัดกิจกรรมการตลาด “เดินทางกับราชาเฟอร์รี่ สงกรานต์นี้มีแต่สดชื่น” ทั้งนี้เพื่อให้การเดินทางกลับบ้านในช่วงเทศกาลสงกรานต์ปีนี้มีความสุขกว่าที่เคย ด้วยการแจกน้ำอัดลมให้กับผู้ที่มาใช้บริการเรือเฟอร์รี่ ได้เติมความสดชื่นในช่วงที่อากาศร้อนและผ่อนคลายความตึงเครียดระหว่างการเดินทาง เพียงนำตั๋วโดยสารมาแสดง ณ บูธกิจกรรม ที่หน้าท่าเรือราชาเฟอร์รี่ดอนสัก ระหว่างวันที่ 12-16 เมษายน 2561 เท่านั้น ติดตามรายละเอียดได้ที่แฟนเพจ facebook Rajaferryport
You must be logged in to post a comment Login