- ส.ว.ต้องสร้างผลงานเชิดชูองค์กรPosted 1 day ago
- รอความจริงเปิดเผยPosted 4 days ago
- ไม่ประมาท โอกาสรอดมีเยอะPosted 5 days ago
- ล้างบางพระทาสยานรกPosted 6 days ago
- ยิ่งดิ้น ยิ่งจมPosted 7 days ago
- ไม่มีอะไรแน่นอนPosted 1 week ago
- ต้องเรียนวิชาป้องกันตัวเองPosted 2 weeks ago
- ยิ่งเรียน ยิ่งโง่ ยิ่งโต ยิ่งเซ่อPosted 2 weeks ago
- สื่อต้องเสนอข่าวสร้างสรรค์Posted 2 weeks ago
- ลูกผู้ชายตัวจริงPosted 2 weeks ago
หลักทรัพย์บัวหลวงเดินหน้าขยาย“โครงการThe Stock Master University”
![](https://www.lokwannee.com/web2013/wp-content/uploads/2018/04/bubnarong.jpg)
เพิ่งจับมือกับมหาวิทยาลัยรังสิตเปิดตัวโครงการ The Stock Master University ให้กับนักศึกษาไปหมาดๆ“เนส”บรรณรงค์พิชญากรเอ็มดีสุดแอคทีฟแห่งหลักทรัพย์บัวหลวงเดินหน้าขยายความร่วมมือต่อเนื่องทันทีกับคณะเศรษฐศาสตร์มหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์เพื่อร่วมสร้างนักลงทุนรุ่นใหม่ที่มีคุณภาพ…ที่สำคัญ!!! ยังคงไม่หยุดเพียงเท่านี้หลังมีสถาบันการศึกษาทั้งรัฐและเอกชนหลายแห่งอยู่ในแผนที่จะร่วมมือกันขยายโครงการอีกเพียบ!!!ส่วนจะเป็นสถาบันไหนบ้างที่กูรูจากหลักทรัพย์บัวหลวงจะไปส่งต่อความรู้และร่วมสร้างประสบการณ์ติดตามกันได้ที่ www.smuniversity.net และwww.facebook.com/bualuangsec
You must be logged in to post a comment Login