- สามัคคีปรองดองกันให้ดีPosted 5 hours ago
- ต้องมีก้างขวางคอไว้บ้างPosted 1 day ago
- ส.ว.ต้องสร้างผลงานเชิดชูองค์กรPosted 2 days ago
- รอความจริงเปิดเผยPosted 6 days ago
- ไม่ประมาท โอกาสรอดมีเยอะPosted 6 days ago
- ล้างบางพระทาสยานรกPosted 1 week ago
- ยิ่งดิ้น ยิ่งจมPosted 1 week ago
- ไม่มีอะไรแน่นอนPosted 1 week ago
- ต้องเรียนวิชาป้องกันตัวเองPosted 2 weeks ago
- ยิ่งเรียน ยิ่งโง่ ยิ่งโต ยิ่งเซ่อPosted 2 weeks ago
เคทีซีร่วมกับบาร์บีคิวพลาซ่าให้สมาชิกได้ฟินกับการกลับมาของแคมเปญ“รีฟิล มาราธอน”
![](https://www.lokwannee.com/web2013/wp-content/uploads/2018/05/ktc1.jpg)
นางประณยา นิถานานนท์ ผู้อำนวยการ – ธุรกิจบัตรเครดิต “เคทีซี” หรือ บริษัท บัตรกรุงไทย จำกัด (มหาชน) ร่วมกับ นางสาวบุณย์ญานุช บุญบำรุงทรัพย์ รองประธานเจ้าหน้าที่บริหารแบรนด์บาร์บีคิวพลาซ่า บริษัท ฟู้ดแพชชั่น จำกัด เปิดตัวแคมเปญ “รีฟิล สั่งไม่ยั้ง ปิ้งมันส์ไม่หยุด กับบัตรเครดิตเคทีซี” เอาใจสมาชิกปิ้งย่างให้อิ่มกันแบบมาราธอนกับสิทธิประโยชน์สุดคุ้มเมื่อสั่ง “รีฟิล มาราธอน” ที่บาร์บีคิวพลาซ่า 144 สาขาทั่วประเทศ และใช้คะแนนสะสม KTC FOREVER REWARDS เท่ากับยอดใช้จ่ายต่อเซลส์สลิป รับเครดิตเงินคืน 15% (SMS ลงทะเบียนทุกครั้งเพื่อรับสิทธิ์) ตั้งแต่วันที่ 1 พฤษภาคม – 30 มิถุนายน 2561
You must be logged in to post a comment Login