- สามัคคีปรองดองกันให้ดีPosted 7 hours ago
- ต้องมีก้างขวางคอไว้บ้างPosted 1 day ago
- ส.ว.ต้องสร้างผลงานเชิดชูองค์กรPosted 3 days ago
- รอความจริงเปิดเผยPosted 6 days ago
- ไม่ประมาท โอกาสรอดมีเยอะPosted 6 days ago
- ล้างบางพระทาสยานรกPosted 1 week ago
- ยิ่งดิ้น ยิ่งจมPosted 1 week ago
- ไม่มีอะไรแน่นอนPosted 1 week ago
- ต้องเรียนวิชาป้องกันตัวเองPosted 2 weeks ago
- ยิ่งเรียน ยิ่งโง่ ยิ่งโต ยิ่งเซ่อPosted 2 weeks ago
ทิสโซต์ พี อาร์ 100 สปอร์ต ชิค เลดี้
![](https://www.lokwannee.com/web2013/wp-content/uploads/2018/05/Tisso.jpg)
สาวๆคนไหนที่กำลังมองหานาฬิกาข้อมือที่มีความสปอร์ตแต่ยังคงความสวยงาม นาฬิกาทิสโซต์ พีอาร์ 100 สปอร์ต ชิค เลดี้ (Tissot PR100 Sport Chic Lady) ใหม่นี้ น่าจะเป็นอีกหนึ่งตัวเลือกที่สาวๆ ห้ามพลาด ด้วยขนาดหน้าปัดที่ใหญ่ถึง 36 มม. ซึ่งมีขนาดใหญ่กว่ารุ่นก่อนๆ จึงนาฬิการุ่นนี้มีความโดดเด่น ความแข็งแรง แต่ยังคงความสวยงาม มาพร้อมสายสเตนเลสสตีลเกรด 316 L ที่เรียบง่ายทำให้ชิ้นส่วนนี้สวมใส่ได้ง่ายในชีวิตประจำวัน
นอกจากความสวยงามภายนอกแล้ว ภายในยังแม่นยำด้วยกลไกระบบควอตซ์ จากสวิสเซอร์แลนด์ ล้ำหน้าด้วยระบบ End-of-Life (EOL) ที่จะแจ้งเตือนก่อนแบตเตอรี่หมด ส่วนหน้าปัดกระจกแซฟไฟร์ป้องกันการขีดข่วน ตัวเรือนทำจากวัสดุสเตนเลสสตีลเคลือบพีวีดี (PVD coating) เพิ่มความทนทาน เรียกได้ว่าเป็นนาฬิกาที่เหมาะกับการใช้งานได้ทุกวันจริงๆ แถมยังมีดีไซน์ให้เลือกหลากหลายรูปแบบ ตามคาแรกเตอร์ของผู้หญิงที่แตกต่างกันแต่ละคนด้วย ทั้งแบบหน้าปัดเรียบและแบบหน้าปัดที่ประดับเพชรด้วยเพชรเวสเซลตัน (Wesselton Diamond) ที่เหมาะกับผู้หญิงยุคใหม่เต็มเปี่ยมด้วยมั่นใจ
นาฬิกา “ทิสโซต์” (Tissot) คอลเลคชั่น “ทิสโซต์ พี อาร์ 100 สปอร์ต ชิค เลดี้ (Tissot PR100 Sport Chic Lady)” มีวางจำหน่ายแล้วในราคา 12,200 – 18,500 บาท เชิญสัมผัสเรือนเวลาแห่งนวัตกรรมสวิสได้แล้วที่ ทิสโซต์บูทิกส์ ชั้น 1 ศูนย์การค้าเซ็นทรัลพลาซา เวสต์เกท โทร 02-116-1949 ร้านทิสโซต์ ชั้น 3 ศูนย์การค้าเซ็นทรัลเวิลด์ โทร 02-613-1172 และห้างสรรพสินค้าชั้นนำทั่วไป สอบถามข้อมูลเพิ่มเติม โทร 02-610-0200 หรือคลิก www.tissotwatches.com
You must be logged in to post a comment Login