- สามัคคีปรองดองกันให้ดีPosted 7 hours ago
- ต้องมีก้างขวางคอไว้บ้างPosted 1 day ago
- ส.ว.ต้องสร้างผลงานเชิดชูองค์กรPosted 3 days ago
- รอความจริงเปิดเผยPosted 6 days ago
- ไม่ประมาท โอกาสรอดมีเยอะPosted 6 days ago
- ล้างบางพระทาสยานรกPosted 1 week ago
- ยิ่งดิ้น ยิ่งจมPosted 1 week ago
- ไม่มีอะไรแน่นอนPosted 1 week ago
- ต้องเรียนวิชาป้องกันตัวเองPosted 2 weeks ago
- ยิ่งเรียน ยิ่งโง่ ยิ่งโต ยิ่งเซ่อPosted 2 weeks ago
ซีพี ออลล์ ร่วมกับ สมาคมผู้ดูแลเว็บไทย และ พีไอเอ็ม เปิดตัว Blogger’s Bootcamp ปีที่ 2
นายบัญญัติ คำนูณวัฒน์ (กลาง) ผู้ช่วยกรรมการผู้จัดการ บริษัท ซีพี ออลล์ จำกัด (มหาชน) ผู้ก่อตั้งร้านเซเว่น อีเลฟเว่น ในประเทศไทย พร้อมด้วย นายวโรรส โรจนะ (ซ้าย) นายกสมาคมผู้ดูแลเว็บไทย และ รศ. ดร. จินตวีร์ เกษมศุข (ขวา) คณบดี คณะนิเทศศาสตร์ สถาบันการจัดการปัญญาภิวัฒน์ (พีไอเอ็ม) เปิดตัวโครงการ Blogger’s Bootcamp by CP All ปีที่ 2 ภายใต้คอนเซ็ปต์ “บล็อกกาภิวัฒน์ อย่าให้อนาคต Disrupt เรา” ที่จะจัดขึ้นในช่วงปลายเดือนมิถุนายนนี้ พร้อมเชิญชวนชาวบล็อคเกอร์ร่วมสร้างสังคมออนไลน์คุณภาพ ผ่านค่ายการบรรยายพิเศษจากวิทยากรผู้ทรงคุณวุฒิมากมาย พร้อมเวิร์คช็อปลงมือปฏิบัติงานจริงเป็นเวลา 3 สัปดาห์ เปิดรับสมัครแล้วตั้งแต่ วันนี้-วันที่ 5 มิถุนายน 2561 และจะประกาศรายชื่อในวันที่ 12 มิถุนายน นี้ ผ่านเว็บไซต์ และ เฟสบุ๊ค Blogger’s Bootcamp by CP All
You must be logged in to post a comment Login