- สามัคคีปรองดองกันให้ดีPosted 9 hours ago
- ต้องมีก้างขวางคอไว้บ้างPosted 1 day ago
- ส.ว.ต้องสร้างผลงานเชิดชูองค์กรPosted 3 days ago
- รอความจริงเปิดเผยPosted 6 days ago
- ไม่ประมาท โอกาสรอดมีเยอะPosted 6 days ago
- ล้างบางพระทาสยานรกPosted 1 week ago
- ยิ่งดิ้น ยิ่งจมPosted 1 week ago
- ไม่มีอะไรแน่นอนPosted 1 week ago
- ต้องเรียนวิชาป้องกันตัวเองPosted 2 weeks ago
- ยิ่งเรียน ยิ่งโง่ ยิ่งโต ยิ่งเซ่อPosted 2 weeks ago
“ชาติชาย”เตรียมจัดโครงการDRIVE AWARD 2018 & JUMC STAR 2018
![](https://www.lokwannee.com/web2013/wp-content/uploads/2018/06/mnaj.jpg)
ผู้นำอยู่ตรงไหน ก็ยังเป็นผู้นำ คุณชาติชาย พยุหนาวีชัย ได้รับเลือกเป็นนายกสมาคมสมัยที่2 ติดต่อกัน ของสมาคมนิสิตเก่าเอ็มบีเอ คณะพาณิชยศาสตร์และการบัญชี จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย รับตำแหน่งต่อเนื่องปุ๊ป ผุดงานใหญ่ทันใจ กับโครงการ “DRIVE AWARD 2018 & JUMC STAR 2018” ร่วมกับหลักสูตรบริหารธุรกิจมหาบัณฑิต คณะพาณิชยศาสตร์และการบัญชี จุฬาฯ คัดเลือกองค์กรผู้นำ ที่มีผลงานโดดเด่นในการขับเคลื่อนสังคมและเศรษฐกิจของประเทศ และผลักดันนักธุรกิจรุ่นใหม่อายุไม่เกิน 40 ปี ที่ประกอบธุรกิจในแนวคิดใหม่ นวัตกรรมใหม่ๆ พร้อมได้รับเกียรติจาก คุณสนธิรัตน์ สนธิจิรวงศ์ รัฐมนตรีว่าการกระทรวงพาณิชย์ ปาฐกถาพิเศษในหัวข้อ “ “Thailand Transformation” (ไทยแลนด์ ทรานส์ฟอร์เมชั่น) พร้อมร่วมมอบรางวัล ในวันพุธที่ 27 มิถุนายน 2561 เวลา 18.00 – 21.00 น. ณ หอประชุมใหญ่ จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย
You must be logged in to post a comment Login