- สามัคคีปรองดองกันให้ดีPosted 9 hours ago
- ต้องมีก้างขวางคอไว้บ้างPosted 1 day ago
- ส.ว.ต้องสร้างผลงานเชิดชูองค์กรPosted 3 days ago
- รอความจริงเปิดเผยPosted 6 days ago
- ไม่ประมาท โอกาสรอดมีเยอะPosted 6 days ago
- ล้างบางพระทาสยานรกPosted 1 week ago
- ยิ่งดิ้น ยิ่งจมPosted 1 week ago
- ไม่มีอะไรแน่นอนPosted 1 week ago
- ต้องเรียนวิชาป้องกันตัวเองPosted 2 weeks ago
- ยิ่งเรียน ยิ่งโง่ ยิ่งโต ยิ่งเซ่อPosted 2 weeks ago
“ดร.ณัฐกิตติ์”ชวนเที่ยวงาน Eco Creative Design 2018
![](https://www.lokwannee.com/web2013/wp-content/uploads/2018/06/cen.jpg)
ดร.ณัฐกิตติ์ ตั้งพูลสินธนา ผู้ช่วยกรรมการผู้จัดการใหญ่สายงานการตลาด บริษัท เซ็นทรัลพัฒนา จำกัด (มหาชน) หรือ ซีพีเอ็น เชิญชวนขาช้อปร่วมกิจกรรมลดโลกร้อน เที่ยว พร้อมเลือกช้อปขสินค้าตกแต่งบ้านสุดเก๋ งาน Eco Creative Design 2018 ระหว่าง วันที่ 19 – 25 มิถุนายน 2561 ณ บริเวณลานโปรโมชั่น ชั้น 1 ศูนย์การค้าเซ็นทรัลเฟสติวัล อีสต์วิลล์ พบสุดยอดงานดีไซน์สินค้าไลฟ์สไตล์ ที่สร้างสรรค์การใช้ชีวิตด้วยวิถีเป็นมิตรกับสิ่งแวดล้อม ภายใต้คอนเซ็ปต์ ชีวิตดี ชีวิตอีโค่ สินค้าไลฟ์ไสตล์ และสินค้า D.I.Y จากวัสดุเหลือใช้ และเศษวัสดุจากธรรมชาติ ที่สามารถนำมาใช้ในชีวิตประจำวันได้จริง
You must be logged in to post a comment Login