- สามัคคีปรองดองกันให้ดีPosted 9 hours ago
- ต้องมีก้างขวางคอไว้บ้างPosted 1 day ago
- ส.ว.ต้องสร้างผลงานเชิดชูองค์กรPosted 3 days ago
- รอความจริงเปิดเผยPosted 6 days ago
- ไม่ประมาท โอกาสรอดมีเยอะPosted 6 days ago
- ล้างบางพระทาสยานรกPosted 1 week ago
- ยิ่งดิ้น ยิ่งจมPosted 1 week ago
- ไม่มีอะไรแน่นอนPosted 1 week ago
- ต้องเรียนวิชาป้องกันตัวเองPosted 2 weeks ago
- ยิ่งเรียน ยิ่งโง่ ยิ่งโต ยิ่งเซ่อPosted 2 weeks ago
School tour ปี 5 เสริมทักษะสร้างการเรียนรู้แก่เยาวชน
![](https://www.lokwannee.com/web2013/wp-content/uploads/2018/06/School-Tour5.jpg)
กลับมาอีกครั้งกับการสร้างความสนุกสนานให้กับน้องๆ ไปพร้อมๆ กันกับเหล่าการ์ตูนสุดโปรดจากช่องบูมเมอแรง (Boomerang) พร้อมกิจกรรมสุดเอ็กซ์คลูซีฟประจำปี ที่จะไปเสิร์ฟความสนุกให้น้องๆ ถึงโรงเรียนต่างๆ ทั่วทุกภาค ทั้งประเทศ ไม่ว่าจะเป็น เชียงใหม่ ขอนแก่น สุราษฎร์ธานี โดยปีนี้เติมความสุขของน้องๆ ไปกอบกู้โลกด้วยการรักษ์โลกและสอดแทรกให้ความรู้ด้วยเรื่องการใช้พลังงานทดแทน Boomerang สก๊อต คิตซ์ School Tour 5 World Power กับตัวการ์ตูนในดวงใจของน้องๆ นำทีมโดย สามสาวพาวเวอร์พัฟเกิร์ล บลอสซัม(Blossom) บัตเตอร์คัฟ(Buttercup) บับเบิลส์(Bubbles) และ ตัวการ์ตูน ฟิน (Finn) และ เจค (Jake) จาก แอดเวนเจอร์ไทม์(Adventure Time) น้องๆ หนูๆ ติดตามข่าวสารและความเคลื่อนไหวต่างๆ ว่าพวกเราจะไปหาน้องๆ ที่โรงเรียนอะไรบ้าง ได้ที่ www.facebook.com/BoomerangThailand แลBoomerang 89
You must be logged in to post a comment Login