- สามัคคีปรองดองกันให้ดีPosted 11 hours ago
- ต้องมีก้างขวางคอไว้บ้างPosted 1 day ago
- ส.ว.ต้องสร้างผลงานเชิดชูองค์กรPosted 3 days ago
- รอความจริงเปิดเผยPosted 6 days ago
- ไม่ประมาท โอกาสรอดมีเยอะPosted 7 days ago
- ล้างบางพระทาสยานรกPosted 1 week ago
- ยิ่งดิ้น ยิ่งจมPosted 1 week ago
- ไม่มีอะไรแน่นอนPosted 1 week ago
- ต้องเรียนวิชาป้องกันตัวเองPosted 2 weeks ago
- ยิ่งเรียน ยิ่งโง่ ยิ่งโต ยิ่งเซ่อPosted 2 weeks ago
อิมแพ็คเชิญผู้เชี่ยวชาญจากทีเส็บ ร่วมสัมมนาหัวข้อ Digital MICE Communications
บริษัท อิมแพ็ค เอ็กซิบิชั่น แมเนจเม้นท์ จำกัด นำโดยคุณจินตนา พงษ์ภักดี (ที่ 6 จากซ้าย) ผู้อำนวยการสำนักงานฝ่ายสื่อสารองค์กร จัดกิจกรรม Meet the Pro โดยเชิญคุณสริตา จินตกานนท์ (ที่ 8 จากขวา) ผู้เชี่ยวชาญพิเศษ สำนักงานส่งเสริมการจัดการประชุมและนิทรรศการ (ทีเส็บ) บรรยายความรู้ในหัวข้อ “Digital MICE Communicationsการสื่อสารในยุคดิจิทัลเพื่อตอบโจทย์ธุรกิจไมซ์”โดยมุ่งมั่นสร้างความรู้ ความเข้าใจให้กับผู้เข้าอบรมเกี่ยวกับแนวโน้มการสื่อสาร การประชาสัมพันธ์ให้ตอบโจทย์กับความต้องการของลูกค้าในกลุ่มธุรกิจไมซ์ รวมทั้งเพื่อเรียนรู้การทำงานอย่างมีประสิทธิภาพจากผู้เชี่ยวชาญในธุรกิจไมซ์โดยตรง ซึ่งปัจจุบันธุรกิจไมซ์มีอัตราการเติบโตอย่างรวดเร็วและเป็นอีกหนึ่งในธุรกิจสำคัญที่ขับเคลื่อนเศรษฐกิจไทยและเศรษฐกิจโลก
You must be logged in to post a comment Login