- สามัคคีปรองดองกันให้ดีPosted 11 hours ago
- ต้องมีก้างขวางคอไว้บ้างPosted 1 day ago
- ส.ว.ต้องสร้างผลงานเชิดชูองค์กรPosted 3 days ago
- รอความจริงเปิดเผยPosted 6 days ago
- ไม่ประมาท โอกาสรอดมีเยอะPosted 7 days ago
- ล้างบางพระทาสยานรกPosted 1 week ago
- ยิ่งดิ้น ยิ่งจมPosted 1 week ago
- ไม่มีอะไรแน่นอนPosted 1 week ago
- ต้องเรียนวิชาป้องกันตัวเองPosted 2 weeks ago
- ยิ่งเรียน ยิ่งโง่ ยิ่งโต ยิ่งเซ่อPosted 2 weeks ago
เคทีซีสุดปลื้มขึ้นแท่นรับรางวัล “Sales AdvancEAR Awards 2017” จากฮ่องกงดิสนีย์แลนด์
![](https://www.lokwannee.com/web2013/wp-content/uploads/2018/06/ktc1.jpg)
เมื่อเร็วๆ นี้นางสาวเจนจิต ลัดพลี (ขวา) ผู้อำนวยการ – การตลาดเพื่อการท่องเที่ยวและสันทนาการ “เคทีซี” หรือ บริษัท บัตรกรุงไทย จำกัด (มหาชน) เป็นตัวแทนรับมอบรางวัล“Sales AdvancEAR Awards 2017” จากมร. เจมส์ ตุง(ซ้าย)ผู้อำนวยการฝ่ายขายด้านตัวแทนนำเที่ยวฮ่องกงดิสนีย์แลนด์ในงาน Celebration of Sales Excellence 2017ณ เดอะ พาวิลเลียน ฮ่องกงดิสนีย์แลนด์รีสอร์ทเขตปกครองพิเศษฮ่องกง ในโอกาสที่“เคทีซี เวิลด์ ทราเวล เซอร์วิส” (KTC World Travel Service) ศูนย์บริการเพื่อการเดินทางท่องเที่ยวสำหรับสมาชิกบัตรเครดิตเคทีซีเป็น1 ใน 5 ตัวแทนที่มียอดขายเติบโตสูงสุดเมื่อเทียบกับยอดขายรวมในปี 2016 จากบริษัทนำเที่ยวกว่า 130 รายในภูมิภาคเอเซียและเป็นรายเดียวในประเทศไทย
You must be logged in to post a comment Login