- สามัคคีปรองดองกันให้ดีPosted 11 hours ago
- ต้องมีก้างขวางคอไว้บ้างPosted 1 day ago
- ส.ว.ต้องสร้างผลงานเชิดชูองค์กรPosted 3 days ago
- รอความจริงเปิดเผยPosted 6 days ago
- ไม่ประมาท โอกาสรอดมีเยอะPosted 7 days ago
- ล้างบางพระทาสยานรกPosted 1 week ago
- ยิ่งดิ้น ยิ่งจมPosted 1 week ago
- ไม่มีอะไรแน่นอนPosted 1 week ago
- ต้องเรียนวิชาป้องกันตัวเองPosted 2 weeks ago
- ยิ่งเรียน ยิ่งโง่ ยิ่งโต ยิ่งเซ่อPosted 2 weeks ago
สมาคมนิสิตเก่าเอ็มบีเอ คณะพาณิชยศาสตร์และการบัญชี จุฬาฯ เตรียมจัดงาน DRIVE AWARD 2018
![](https://www.lokwannee.com/web2013/wp-content/uploads/2018/06/mbachulabg1.jpg)
สมาคมนิสิตเก่าเอ็มบีเอ คณะพาณิชยศาสตร์และการบัญชี จุฬาฯ ร่วมกับหลักสูตรบริหารธุรกิจมหาบัณฑิตคณะพาณิชยศาสตร์และการบัญชี จุฬาฯ เตรียมจัดงาน DRIVE AWARD 2018 (ไดรฟ์ อะวอร์ด 2018) โดยคัดเลือกองค์กรที่มีผลงานดีเด่นในการขับเคลื่อนสังคมและเศรษฐกิจของประเทศ รวมถึงรางวัล JUMC STAR 2018 (จัมพ์ สตาร์ 2018) สำหรับนักธุรกิจรุ่นใหม่อายุไม่เกิน 40 ปี เพื่อเป็นการประกาศเกียรติคุณ และเป็นต้นแบบ แรงบันดาลใจ โดยได้รับเกียรติจาก นายสนธิรัตน์ สนธิจิรวงศ์ รัฐมนตรีว่าการกระทรวงพาณิชย์ ปาฐกถาพิเศษในหัวข้อ “Thailand Transformation” (ไทยแลนด์ ทรานส์ฟอร์เมชั่น) พร้อมร่วมมอบรางวัลในวันพุธ ที่ 27 มิถุนายน 2561 เวลา 18.00-21.00 น. ณ หอประชุมใหญ่ จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย
You must be logged in to post a comment Login