- สามัคคีปรองดองกันให้ดีPosted 11 hours ago
- ต้องมีก้างขวางคอไว้บ้างPosted 1 day ago
- ส.ว.ต้องสร้างผลงานเชิดชูองค์กรPosted 3 days ago
- รอความจริงเปิดเผยPosted 6 days ago
- ไม่ประมาท โอกาสรอดมีเยอะPosted 7 days ago
- ล้างบางพระทาสยานรกPosted 1 week ago
- ยิ่งดิ้น ยิ่งจมPosted 1 week ago
- ไม่มีอะไรแน่นอนPosted 1 week ago
- ต้องเรียนวิชาป้องกันตัวเองPosted 2 weeks ago
- ยิ่งเรียน ยิ่งโง่ ยิ่งโต ยิ่งเซ่อPosted 2 weeks ago
ร่วมฟังเสวนาฟรี “Business Transformation โลกเปลี่ยน ธุรกิจเปลี่ยน”
![](https://www.lokwannee.com/web2013/wp-content/uploads/2018/06/mbachulabg1.jpg)
สมาคมนิสิตเก่าเอ็มบีเอ คณะพาณิชยศาสตร์และการบัญชี จุฬาฯ ร่วมกับหลักสูตรบริหารธุรกิจ มหาบัณฑิตคณะพาณิชยศาสตร์และการบัญชี จุฬาฯ เชิญเข้าร่วมฟังเสวนา ในหัวข้อ“Business Transformation” (บิซิเนส ทรานส์ฟอร์เมชั่น)”โลกเปลี่ยน ธุรกิจเปลี่ยน โดยผู้รับรางวัล JUMC STAR 2018 Excellence คุณรวิศ หาญอุตสาหะ กรรมการผู้จัดการ บริษัท ศรีจันทร์ สหโอสถ จำกัด, คุณธกานต์ อานันโทไทย Co-founder Globish Academia, คุณอุกฤษ อุณหเลขกะ Co-founder Ricult และบรรยายพิเศษ” ให้คุกกี้ทำนายกัน” โดย คุณจิรัฐ บวรวัฒนะประธานเจ้าหน้าที่บริหาร บริษัท บีเอ็นเค โฟร์ตี้เอท ออฟฟิศ จำกัด ในวันพุธที่ 27 มิถุนายน 2561 เวลา 14.00-16.00 น. ณ หอประชุมใหญ่ จุฬาลงกรณ์ มหาวิทยาลัย
You must be logged in to post a comment Login