- สามัคคีปรองดองกันให้ดีPosted 11 hours ago
- ต้องมีก้างขวางคอไว้บ้างPosted 1 day ago
- ส.ว.ต้องสร้างผลงานเชิดชูองค์กรPosted 3 days ago
- รอความจริงเปิดเผยPosted 6 days ago
- ไม่ประมาท โอกาสรอดมีเยอะPosted 7 days ago
- ล้างบางพระทาสยานรกPosted 1 week ago
- ยิ่งดิ้น ยิ่งจมPosted 1 week ago
- ไม่มีอะไรแน่นอนPosted 1 week ago
- ต้องเรียนวิชาป้องกันตัวเองPosted 2 weeks ago
- ยิ่งเรียน ยิ่งโง่ ยิ่งโต ยิ่งเซ่อPosted 2 weeks ago
เคทีซีร่วมกับซีอาร์จีมอบโชคให้สมาชิกบินท่องเที่ยวญี่ปุ่นฟรี
![](https://www.lokwannee.com/web2013/wp-content/uploads/2018/06/CRG1.jpg)
นางประณยา นิถานานนท์ ผู้อำนวยการ – ธุรกิจบัตรเครดิต “เคทีซี” หรือ บริษัท บัตรกรุงไทย จำกัด (มหาชน) และนายปิยะพงศ์ จิตต์จำนงค์ ผู้ช่วยกรรมการผู้จัดการใหญ่อาวุโส ฝ่ายการตลาดบริษัท เซ็นทรัล เรสตอรองส์ กรุ๊ป จำกัด (ซีอาร์จี) ผู้นำธุรกิจด้านร้านอาหารเครือข่ายของประเทศไทย ร่วมแสดงความยินดีและมอบรางวัลแพ็คเกจท่องเที่ยวประเทศญี่ปุ่น 2 ที่นั่ง รวมมูลค่ากว่า 100,000 บาท ให้กับนางสาวณัฐนรี ภัทราดุลย์ สมาชิกเคทีซีผู้โชคดีจากแคมเปญ “อร่อยจุใจ..ลุ้นเที่ยวฟรี ลุ้นกินฟรี ที่ร้านอาหารในเครือซีอาร์จี กับบัตรเครดิตเคทีซี” ณ บริษัทเซ็นทรัล เรสตอรองส์ กรุ๊ป อาคารเซ็นทรัลสีลม เมื่อเร็วๆนี้
You must be logged in to post a comment Login