- ส.ว.ต้องสร้างผลงานเชิดชูองค์กรPosted 1 day ago
- รอความจริงเปิดเผยPosted 4 days ago
- ไม่ประมาท โอกาสรอดมีเยอะPosted 5 days ago
- ล้างบางพระทาสยานรกPosted 6 days ago
- ยิ่งดิ้น ยิ่งจมPosted 7 days ago
- ไม่มีอะไรแน่นอนPosted 1 week ago
- ต้องเรียนวิชาป้องกันตัวเองPosted 2 weeks ago
- ยิ่งเรียน ยิ่งโง่ ยิ่งโต ยิ่งเซ่อPosted 2 weeks ago
- สื่อต้องเสนอข่าวสร้างสรรค์Posted 2 weeks ago
- ลูกผู้ชายตัวจริงPosted 2 weeks ago
เปิดสาขา“คุมอง สัมมากรเพลส รามคำแหง 110”
![](https://www.lokwannee.com/web2013/wp-content/uploads/2018/06/kumon.jpg)
กิตติพล ปราโมช ณอยุธยา กรรมการผู้จัดการบริษัท สัมมากร จำกัด (มหาชน) และชนม์ชื่น บุญญานุสาสน์ อดีตผู้ว่าราชการจังหวัดนนทบุรี เป็นประธานเปิดศูนย์ ฯ พร้อมร่วมแสดงความยินดีให้เกียรติร่วมงาน และมอบของที่ระลึก เปิดศูนย์ คุมอง เป็นแหล่งพัฒนาพื้นฐานความสามารถด้านวิชาการให้แข็งแกร่งและเติบโต มีความสามารถในการเรียนรู้ด้วยตนเอง สามารถพึ่งพาตนเองอย่าง“พอเหมาะพอดี”เพื่อให้เกิดผลที่ต่อเนื่องในการดึงศักยภาพของแต่ละบุคคลออกมาอย่างเต็มที่ ด้วยระบบการเรียนที่เป็นสากล ซึ่งแพร่หลายและได้รับการยอมรับใน 50 ประเทศ และภูมิภาคทั่วโลกพิเศษสุด ฉลองเปิดศูนย์ฯ ด้วยโปรโมชั่น ทดลองเรียน ฟรี 17 -30 มิถุนายน นี้ สนใจสมัคร ที่ศูนย์ 089-885-3639
You must be logged in to post a comment Login