- ต้องมีก้างขวางคอไว้บ้างPosted 12 hours ago
- ส.ว.ต้องสร้างผลงานเชิดชูองค์กรPosted 2 days ago
- รอความจริงเปิดเผยPosted 5 days ago
- ไม่ประมาท โอกาสรอดมีเยอะPosted 6 days ago
- ล้างบางพระทาสยานรกPosted 7 days ago
- ยิ่งดิ้น ยิ่งจมPosted 1 week ago
- ไม่มีอะไรแน่นอนPosted 1 week ago
- ต้องเรียนวิชาป้องกันตัวเองPosted 2 weeks ago
- ยิ่งเรียน ยิ่งโง่ ยิ่งโต ยิ่งเซ่อPosted 2 weeks ago
- สื่อต้องเสนอข่าวสร้างสรรค์Posted 2 weeks ago
“ตลาดนัมเบอร์วัน ราม 2” ชวนร่วมงาน “เทศกาล ผักสด ผลไม้อร่อย” เอาใจสาย Healthy
![](https://www.lokwannee.com/web2013/wp-content/uploads/2018/06/PR-Vegatables.jpg)
บริษัท นัมเบอร์วันแลนด์ จำกัด (ส่วนหนึ่งของนัมเบอร์วันกรุ๊ป) ผู้พัฒนาตลาดนัมเบอร์วัน ราม 2 ซึ่งเป็นตลาดใหญ่และครบวงจรที่สุดในกรุงเทพฯ ตะวันออก เชิญชวนร่วมงาน “เทศกาล ผักสด ผลไม้อร่อย” ภายในงานจะได้เลือกซื้อผักสด ผลไม้สวย เกรดดี การันตีคุณภาพ โดยผักและผลไม้ส่งตรงจากสวนและนำเข้าจากต่างประเทศโดยเฉพาะคุณภาพมาตรฐานที่พ่อค้าแม่ค้าในตลาดฯให้ความสำคัญเป็นอย่างมากเพื่อความปลอดภัยของผู้บริโภค นอกจากนี้สำหรับผู้ที่สนใจเข้าร่วมงานมีกิจกรรมแจกสูตรน้ำผัก ผลไม้ เพื่อสุขภาพให้นำกลับไปลองทำที่บ้านและแจกถุงผ้าลดโลกร้อนฟรี (จำนวนจำกัด) งานจะเริ่มตั้งแต่วันที่ 23 – 30 มิถุนายนนี้ ณ ตลาดสดอาคาร 1 และโซนกลาง ตลาดนัมเบอร์วันราม 2 ตรงข้ามมหาวิทยาลัยรามคำแหง 2 บางนา – ตราด กม. 8
You must be logged in to post a comment Login