- เสียเพราะรักPosted 1 day ago
- ตำรวจไทยโชว์ฝีมือPosted 2 days ago
- สามัคคีปรองดองกันให้ดีPosted 3 days ago
- ต้องมีก้างขวางคอไว้บ้างPosted 4 days ago
- ส.ว.ต้องสร้างผลงานเชิดชูองค์กรPosted 6 days ago
- รอความจริงเปิดเผยPosted 1 week ago
- ไม่ประมาท โอกาสรอดมีเยอะPosted 1 week ago
- ล้างบางพระทาสยานรกPosted 1 week ago
- ยิ่งดิ้น ยิ่งจมPosted 2 weeks ago
- ไม่มีอะไรแน่นอนPosted 2 weeks ago
นักเตะไทยร่วมเปิดตัวนวตกรรมใหม่ “แพน”
![](https://www.lokwannee.com/web2013/wp-content/uploads/2018/06/36444377_1148814345296891_5850247809411842048_n.jpg)
นายอรรณพ ตันเสียงสมเจริญ กรรมการผู้อำนวยการ บริษัท บางกอกแอธเลติก จำกัด เป็นประธานเปิดงานนวตกรรมใหม่ของ “แพน” ในงาน “สหกรุ๊ป แฟร์” ครั้งที่ 22 พร้อมนักฟุตบอลและฟุตซอลดีกรีทีมชาติไทยทั้งอดีตและปัจจุบัน ณ ณ ฮอลล์ 100 ศูนย์นิทรรศการและการประชุม ไบเทค บางนา เมื่อวันที่ 28 มิ.ย.2561
โดย บริษัท บางกอกแอธเลติก จำกัด ได้ร่วมจัดงานแสดงสินค้าและเปิดตัวนวตกรรมใหม่ รองเท้า “แพน” รุ่น “Balancer Touch X” จากแรงบันดาลใจในการสร้างรองเท้าแห่งความสมดุล ซึ่งได้รับเกียรติจากนักฟุตซอลทีมชาติไทย นำโดย ศุภวุฒิ เถื่อนกลาง, กฤษดา วงษ์แก้ว, มูฮัมหมัด อุสมานมูซา และนักฟุตบอล นำโดย ณัฐพร พันฤทธิ์, รัชนาท อรัญญไพโรจน์, สุขสันต์ มุ่งเป้า, ณัฐวุฒิ สุขสุ่ม ร่วมในงาน ซึ่งทั้งหมดได้ร่วมส่งกำลังใจให้กับทีมหมูป่าอะคาเดมี่แม่สายด้วย
You must be logged in to post a comment Login