- ต้องมีก้างขวางคอไว้บ้างPosted 12 hours ago
- ส.ว.ต้องสร้างผลงานเชิดชูองค์กรPosted 2 days ago
- รอความจริงเปิดเผยPosted 5 days ago
- ไม่ประมาท โอกาสรอดมีเยอะPosted 6 days ago
- ล้างบางพระทาสยานรกPosted 7 days ago
- ยิ่งดิ้น ยิ่งจมPosted 1 week ago
- ไม่มีอะไรแน่นอนPosted 1 week ago
- ต้องเรียนวิชาป้องกันตัวเองPosted 2 weeks ago
- ยิ่งเรียน ยิ่งโง่ ยิ่งโต ยิ่งเซ่อPosted 2 weeks ago
- สื่อต้องเสนอข่าวสร้างสรรค์Posted 2 weeks ago
เคทีซีชวนสมาชิกอร่อยสุดคุ้มที่ร้าน“โอ้กะจู๋” เชียงใหม่
![](https://www.lokwannee.com/web2013/wp-content/uploads/2018/07/KTC_009.jpg)
“เคทีซี” หรือ บริษัท บัตรกรุงไทย จำกัด (มหาชน) โดยนายสุวัฒน์ เทพปรีชาสกุล ผู้อำนวยการ – ธุรกิจบัตรเครดิต ร่วมกับนายจิรายุทธ ภูวพูนผล ผู้ก่อตั้ง “โอ้กะจู๋” ฟาร์มผัก ออร์แกนิค ชวนสมาชิกอร่อยสุดคุ้มที่ร้านดังกับบัตรเครดิตเคทีซี มอบสิทธิพิเศษที่ร้านดัง “โอ้กะจู๋” จังหวัดเชียงใหม่ ทั้ง 2 สาขา คือสันทราย และนิ่มซิตี้ เพียงใช้จ่ายผ่านบัตรเครดิตเคทีซี ตั้งแต่ 1,000 บาทขึ้นไป รับฟรี ชุดผักสลัดพร้อมน้ำสลัดโฮมเมดเดรสซิ่ง มูลค่า 110 บาท ระหว่างวันที่ 1 เมษายน – 30 กันยายน 2561
ผู้สนใจสามารถสอบถามรายละเอียดเพิ่มเติมได้ที่ KTC PHONE 02 123 5000 เว็บไซต์ www.ktc.co.th สมัครบัตรเครดิตได้ที่ศูนย์บริการสมาชิก “เคทีซี ทัช” ทุกสาขาทั่วประเทศ หรือคลิกลิงค์: http://bit.ly/2uPcS19
You must be logged in to post a comment Login