- สามัคคีปรองดองกันให้ดีPosted 13 hours ago
- ต้องมีก้างขวางคอไว้บ้างPosted 2 days ago
- ส.ว.ต้องสร้างผลงานเชิดชูองค์กรPosted 3 days ago
- รอความจริงเปิดเผยPosted 6 days ago
- ไม่ประมาท โอกาสรอดมีเยอะPosted 7 days ago
- ล้างบางพระทาสยานรกPosted 1 week ago
- ยิ่งดิ้น ยิ่งจมPosted 1 week ago
- ไม่มีอะไรแน่นอนPosted 1 week ago
- ต้องเรียนวิชาป้องกันตัวเองPosted 2 weeks ago
- ยิ่งเรียน ยิ่งโง่ ยิ่งโต ยิ่งเซ่อPosted 2 weeks ago
ออมสินเชิญประกวดวาดภาพ“ออมมรดกศิลป์ แผ่นดินแม่”
![](https://www.lokwannee.com/web2013/wp-content/uploads/2018/07/IMG.jpg)
นายชาติชาย พยุหนาวีชัย ผู้อำนวยการธนาคารออมสิน (ที่ 4 จากซ้าย) แถลงข่าวจัดการประกวดวาดภาพ “ออมมรดกศิลป์ แผ่นดินแม่” ประจำปี 2561 เพื่อเทิดพระเกียรติสมเด็จพระนางเจ้าสิริกิติ์ พระบรมราชินีนาถ ในรัชกาลที่ 9 ชิงถ้วยพระราชทานจากสมเด็จพระเทพรัตนราชสุดาฯ สยามบรมราชกุมารี พร้อมเงินรางวัลรวมกว่า 1.77 ล้านบาท โดยมี ศาสตรจารย์เกียรติคุณอิทธิพล ตั้งโฉลก (ที่ 4 จากขวา) ดร.สุรัตน์ จงดา ผู้ช่วยอธิการบดี บัณฑิตพัฒนศิลป์ (ที่ 3 จากซ้าย) ให้เกียรติร่วมงาน ณ โรงแรม เดอะ สุโกศล กรุงเทพฯ สนใจติดตามรายละเอียดได้ที่ www.gsbgen.com และ Facebook Fanpage : ประกวดวาดภาพ ธนาคารออมสิน
You must be logged in to post a comment Login