- ส.ว.ต้องสร้างผลงานเชิดชูองค์กรPosted 1 day ago
- รอความจริงเปิดเผยPosted 4 days ago
- ไม่ประมาท โอกาสรอดมีเยอะPosted 5 days ago
- ล้างบางพระทาสยานรกPosted 6 days ago
- ยิ่งดิ้น ยิ่งจมPosted 7 days ago
- ไม่มีอะไรแน่นอนPosted 1 week ago
- ต้องเรียนวิชาป้องกันตัวเองPosted 2 weeks ago
- ยิ่งเรียน ยิ่งโง่ ยิ่งโต ยิ่งเซ่อPosted 2 weeks ago
- สื่อต้องเสนอข่าวสร้างสรรค์Posted 2 weeks ago
- ลูกผู้ชายตัวจริงPosted 2 weeks ago
จัดงาน “สปอร์ตมอลล์ กอล์ฟ ทัวร์นาเม้นท์ 2018”
![](https://www.lokwannee.com/web2013/wp-content/uploads/2018/07/IMG_9253-300x182.jpg)
มืสเตอร์ ลุค ชาริเออร์ ผู้อำนวยการใหญ่บริหารสินค้า บริษัท เดอะมอลล์ กรุ๊ป จำกัด ร่วมกับ สิริพร ใจสะอาด ผู้อำนวยการสายงาน สายงานโฆษณาและลูกค้าสัมพันธ์ บริษัท ไทยประกันชีวิต จำกัด (มหาชน) จัดงาน “สปอร์ตมอลล์ กอล์ฟ ทัวร์นาเม้นท์ 2018” การแข่งขันกอล์ฟสมัครเล่นสุดท้าทายแห่งปี ชิงถ้วยพระราชทานสมเด็จพระเทพรัตนราชสุดาฯ สยามบรมราชกุมารี โดยมี ณัฐศมน วงศ์กิตติพัฒน์, สุนทร สุรีย์เหลืองขจร, กิตติ อดิเรก, เดวิท เฉิน, พิริยะ ติยะวุฒิโรจน์ และรักษ์ บุรกรรมโกวิท ร่วมงาน ณ สปอร์ตมอลล์ ชั้น 2 เอ็มโพเรียม โดยจะแข่งขันรอบคัดเลือกสนามแรกในวันพฤหัสบดีที่26 กรกฎาคม ศกนี้ ที่ สนาม เมืองแก้ว กอล์ฟ คลับ
You must be logged in to post a comment Login