- ต้องมีก้างขวางคอไว้บ้างPosted 14 hours ago
- ส.ว.ต้องสร้างผลงานเชิดชูองค์กรPosted 2 days ago
- รอความจริงเปิดเผยPosted 5 days ago
- ไม่ประมาท โอกาสรอดมีเยอะPosted 6 days ago
- ล้างบางพระทาสยานรกPosted 7 days ago
- ยิ่งดิ้น ยิ่งจมPosted 1 week ago
- ไม่มีอะไรแน่นอนPosted 1 week ago
- ต้องเรียนวิชาป้องกันตัวเองPosted 2 weeks ago
- ยิ่งเรียน ยิ่งโง่ ยิ่งโต ยิ่งเซ่อPosted 2 weeks ago
- สื่อต้องเสนอข่าวสร้างสรรค์Posted 2 weeks ago
“กรุงไทยชวนเที่ยวไทย” มหกรรมท่องเที่ยวสุดยิ่งใหญ่แห่งปี
![](https://www.lokwannee.com/web2013/wp-content/uploads/2018/07/Boost-Facebook-01-300x200.jpg)
3 วันเท่านั้นที่ตัวจริงสายเที่ยวจะได้ฟินกระจายกับงานท่องเที่ยวสุดยิ่งใหญ่แห่งปี“กรุงไทยชวนเที่ยวไทย” จัดขึ้นโดยธนาคารกรุงไทย ร่วมกับ ธนาคารพัฒนาวิสาหกิจขนาดกลางและขนาดย่อมแห่งประเทศไทย (SME Development Bank) สมาพันธ์ธุรกิจการท่องเที่ยวส่วนภูมิภาคแห่งประเทศไทย (TFOPTA) และผู้ประกอบการด้านธุรกิจท่องเที่ยวชั้นนำทั่วประเทศ เพื่อแสดงสินค้าและบริการด้านการท่องเที่ยวเต็มรูปแบบ
ภายในงานคุณจะได้พบกับบูทท่องเที่ยวจากบริษัทชั้นนำ โดยคัดเลือก SMEs ที่ประกอบธุรกิจท่องเที่ยวและต่อเนื่องมาจำหน่ายแพ็คเกจท่องเที่ยว ห้องพัก ร้านอาหาร สวนสนุกตั๋วการเดินทาง และอื่นๆ ในราคาถูกเป็นพิเศษ พร้อมจัดโปรโมชั่นพิเศษให้แก่ผู้เข้าร่วมงานได้รับโชค 5 ชั้น ได้แก่
1.แพ็คเกจที่พัก/ท่องเที่ยว ลดสูงสุด 70% เช่น แพ 500 ไร่ ,ปานวิมาน รีสอร์ท 2.ประมูลแพ็คเกจทัวร์เริ่มต้น 1 บาท 3.ลุ้นทุกชั่วโมงรับแพ็คเกจท่องเที่ยว 4.แจกของรางวัลกว่า 700,000 บาท5.ฟรี!สัมมนาและมินิคอนเสิร์ตจากแกงส้ม ธนทัต
พบกันที่งาน #กรุงไทยชวนเที่ยวไทย ในวันที่ 10-12 สิงหาคม 2561 ภายในฮอลล์ EH 107 ณ ศูนย์นิทรรศการและการประชุมไบเทค (บางนา)เที่ยวคุ้ม เที่ยวครบ จบที่เดียว ดูรายละเอียดเพิ่มเติมได้ที่ https://sme.ktb.co.th
You must be logged in to post a comment Login