- ต้องมีก้างขวางคอไว้บ้างPosted 14 hours ago
- ส.ว.ต้องสร้างผลงานเชิดชูองค์กรPosted 2 days ago
- รอความจริงเปิดเผยPosted 5 days ago
- ไม่ประมาท โอกาสรอดมีเยอะPosted 6 days ago
- ล้างบางพระทาสยานรกPosted 7 days ago
- ยิ่งดิ้น ยิ่งจมPosted 1 week ago
- ไม่มีอะไรแน่นอนPosted 1 week ago
- ต้องเรียนวิชาป้องกันตัวเองPosted 2 weeks ago
- ยิ่งเรียน ยิ่งโง่ ยิ่งโต ยิ่งเซ่อPosted 2 weeks ago
- สื่อต้องเสนอข่าวสร้างสรรค์Posted 2 weeks ago
ห้างเซ็นทรัลจัดงาน “The Taste Of Macau”
![](https://www.lokwannee.com/web2013/wp-content/uploads/2018/07/FoodLoft_Macao-300x336.jpg)
ฟู้ดลอฟท์ เซ็นทรัลชิดลม ร่วมกับ การท่องเที่ยวมาเก๊า ประจำประเทศไทย สายการบินแอร์มาเก๊า และ โรงแรมกาแลกซี่ มาเก๊า จัดกิจกรรมพิเศษ “The Taste of Macau” ชวนอิ่มอร่อยกับต้นตำรับอาหารมาเก๊า ที่งานนี้ได้เชฟมือโปร อรรถพล ปราโมช ณ อยุธยา จาก ดีน แอนด์ เดลูก้า มาร่วมรังสรรค์ปรุงเมนูพิเศษต้นตำรับมาเก๊า ที่ยกมาเสิร์ฟให้ได้ลิ้มลองกันถึงที่ อาทิ เมนูไก่ย่างแอฟริกันหมักซอสถั่วเหลือง ทาร์ตไข่สูตรดังต้นตำรับมาเก๊า และชานมเย็นสูตรต้นตำรับจากมาเก๊า เป็นต้น พลาดไม่ได้! ระหว่างวันที่ 1 – 13 ส.ค. นี้เท่านั้น!
พร้อมมอบสิทธิพิเศษ! เพียงรับประทานอาหารที่ ฟู้ดลอฟท์ เซ็นทรัลชิดลม ครบทุก 800 บาท ลุ้นบินลัดฟ้าไปเที่ยวมาเก๊าฟรี! กับสายการบิน Air Macau (แอร์มาเก๊า) และที่พัก 3 วัน 2 คืน จากโรงแรมหรูสุดอลังการ Galaxy Macau (กาแลกซี่ มาเก๊า) พร้อมพาไปเปิดประสบการณ์กับมื้ออาหารสุดพิเศษ ที่ห้องอาหารระดับ Michelin-Plate Restaurant ที่ Fook Lam Moon (ฟุค ลาม มูน) รวมมูลค่ารางวัลกว่า 633,000 บาท! ตลอดเดือนสิงหาคมนี้ ที่ ฟู้ดลอฟท์ ชั้น 7 เซ็นทรัล ชิดลม
You must be logged in to post a comment Login