- สามัคคีปรองดองกันให้ดีPosted 21 hours ago
- ต้องมีก้างขวางคอไว้บ้างPosted 2 days ago
- ส.ว.ต้องสร้างผลงานเชิดชูองค์กรPosted 3 days ago
- รอความจริงเปิดเผยPosted 6 days ago
- ไม่ประมาท โอกาสรอดมีเยอะPosted 7 days ago
- ล้างบางพระทาสยานรกPosted 1 week ago
- ยิ่งดิ้น ยิ่งจมPosted 1 week ago
- ไม่มีอะไรแน่นอนPosted 1 week ago
- ต้องเรียนวิชาป้องกันตัวเองPosted 2 weeks ago
- ยิ่งเรียน ยิ่งโง่ ยิ่งโต ยิ่งเซ่อPosted 2 weeks ago
เยี่ยมชมบูธตลาดหลักทรัพย์ฯ ในงาน Thailand Social Expo 2018
![](https://www.lokwannee.com/web2013/wp-content/uploads/2018/08/set-300x200.jpg)
ปิยาภรณ์ ครองจันทร์ ผู้ช่วยผู้จัดการ ตลาดหลักทรัพย์ฯ ต้อนรับพลเอกอนันตพร กาญจนรัตน์ รัฐมนตรีว่าการกระทรวงการพัฒนาสังคมและความมั่นคงของมนุษย์ ในโอกาสเยี่ยมชมบูธตลาดหลักทรัพย์ฯ ในงาน Thailand Social Expo 2018 โดยนำเสนอเนื้อหาการวางแผนการเงินและการลงทุนเพื่อสร้างความมั่นคงทางการเงิน ผ่านกระบวนการเรียนรู้ที่หลากหลาย ทั้งเกม สื่อดิจิทัล และโปรแกรมวางแผนการเงินเพื่อบรรลุเป้าหมายเกษียณ และข้อมูลโครงการเพื่อสังคมของตลาดหลักทรัพย์ฯ พบบูธตลาดหลักทรัพย์ฯ (เลขที่ 23) ได้วันนี้ถึงวันที่ 5 สิงหาคม 2561 เวลา 9.00-18.00 น. ณ ฮอลล์ 7 อิมแพค เมืองทองธานี
You must be logged in to post a comment Login