- สามัคคีปรองดองกันให้ดีPosted 20 hours ago
- ต้องมีก้างขวางคอไว้บ้างPosted 2 days ago
- ส.ว.ต้องสร้างผลงานเชิดชูองค์กรPosted 3 days ago
- รอความจริงเปิดเผยPosted 6 days ago
- ไม่ประมาท โอกาสรอดมีเยอะPosted 7 days ago
- ล้างบางพระทาสยานรกPosted 1 week ago
- ยิ่งดิ้น ยิ่งจมPosted 1 week ago
- ไม่มีอะไรแน่นอนPosted 1 week ago
- ต้องเรียนวิชาป้องกันตัวเองPosted 2 weeks ago
- ยิ่งเรียน ยิ่งโง่ ยิ่งโต ยิ่งเซ่อPosted 2 weeks ago
เกตเวย์ เอกมัย ชวนร่วมงาน “Happy Mother’s Day”
![](https://www.lokwannee.com/web2013/wp-content/uploads/2018/08/Post-300x300.jpg)
ศูนย์การค้าเกตเวย์ เอกมัย ร่วมฉลองวันแม่แห่งชาติ จัดกิจกรรมส่งมอบความสุข สุดอบอุ่น ให้กับคู่แม่ลูกทุกครอบครัว พิเศษสุด! ในวันดีๆแบบนี้ เมื่อควงคุณแม่มาช้อปครบ 3,500 บาท ในวันที่ 11-12 สิงหาคม รับสิทธิ์ฟรี!! ออกแบบกระเป๋า D.I.Y “บอกรักแม่” จำนวนจำกัด 200 ใบ *บริเวณเคาน์เตอร์ประชาสัมพันธ์ ชั้น M, ในวันที่ 12 สิงหาคม 61 Meet & Greet ร่วมบอกรักแม่ไปกับ “ฟิล์ม ธนภัทร” (พระเอกสุดหล่อในบทบาท คุณวศิน บอสหนุ่มรวยเสน่ห์ในละครเมีย 2018) เวลา 17.30 น. เป็นต้นไป และขอเชิญชวนร่วมกิจกรรมจุดเทียนถวายพระพรชัยมงคล เนื่องในโอกาสมหามงคลเฉลิมพระชนมพรรษา สมเด็จพระนางเจ้าสิริกิติ์ พระบรมราชินีนาถ ในรัชกาลที่ 9 ทรงเจริญพระชนมพรรษา 86 พรรษา 12 สิงหาคม 2561 โดยพร้อมเพรียงกัน เวลา 19.00 น. ณ ลานกิจกรรมด้านหน้า ชั้น G ศูนย์การค้าเกตเวย์ เอกมัย
You must be logged in to post a comment Login