- ตำรวจไทยโชว์ฝีมือPosted 2 hours ago
- สามัคคีปรองดองกันให้ดีPosted 23 hours ago
- ต้องมีก้างขวางคอไว้บ้างPosted 2 days ago
- ส.ว.ต้องสร้างผลงานเชิดชูองค์กรPosted 3 days ago
- รอความจริงเปิดเผยPosted 6 days ago
- ไม่ประมาท โอกาสรอดมีเยอะPosted 1 week ago
- ล้างบางพระทาสยานรกPosted 1 week ago
- ยิ่งดิ้น ยิ่งจมPosted 1 week ago
- ไม่มีอะไรแน่นอนPosted 1 week ago
- ต้องเรียนวิชาป้องกันตัวเองPosted 2 weeks ago
เคทีซีชวนคุณลูกควงแขนคุณแม่ ลิ้มรสอาหารไทยชั้นนำกว่า 30 ร้าน กับแคมเปญ “สิงหา..พาแม่อร่อย กับบัตรเครดิตเคทีซี”
![](https://www.lokwannee.com/web2013/wp-content/uploads/2018/08/k1-300x199.jpg)
นางประณยา นิถานานนท์ ผู้อำนวยการ – ธุรกิจบัตรเครดิต “เคทีซี” หรือ บริษัท บัตรกรุงไทย จำกัด (มหาชน) ชวนสมาชิกร่วมฉลองเทศกาลวันแม่แห่งชาติ พาคุณแม่และครอบครัวลิ้มรสอาหารไทยในช่วงเวลาพิเศษสุดกับแคมเปญ “สิงหา..พาแม่อร่อยกับบัตรเครดิตเคทีซี” รับทันทีส่วนลดสูงสุด 50% เพียงใช้จ่ายผ่านบัตรเครดิตเคทีซีตามกำหนด หรือใช้คะแนนสะสม KTC FOREVER REWARDS เท่ายอดใช้จ่ายต่อเซลส์สลิปเพื่อแลกรับส่วนลด 25% ณ ร้านอาหารไทยชั้นนำกว่า 30 ร้านที่ร่วมรายการ อาทิ ตะลิงปลิง / ครัวดอกไม้ขาว / กับข้าว กับปลา / นารา / รส’นิยม / คั่วกลิ้งผักสด / กินข้าว / สีฟ้า / แหลมเจริญ ซีฟู้ด / เสือใต้ / เสวย / ปรุง / ช้อนเงิน ช้อนทอง / เพลิน / พอท มินิสทรี / คาเฟ่ชิลลี่ / ชิลลี่ ไทย เรสเตอรองท์ / สตีฟ คาเฟ่ แอนด์ คูซีน / อีท พอท / บ้านขนิษฐา / เพลินวาน พาณิชย์ และอภินารา เป็นต้น ตั้งแต่วันที่ 1 สิงหาคม – 31 ตุลาคม 2561
You must be logged in to post a comment Login