- ตำรวจไทยโชว์ฝีมือPosted 2 hours ago
- สามัคคีปรองดองกันให้ดีPosted 23 hours ago
- ต้องมีก้างขวางคอไว้บ้างPosted 2 days ago
- ส.ว.ต้องสร้างผลงานเชิดชูองค์กรPosted 3 days ago
- รอความจริงเปิดเผยPosted 6 days ago
- ไม่ประมาท โอกาสรอดมีเยอะPosted 1 week ago
- ล้างบางพระทาสยานรกPosted 1 week ago
- ยิ่งดิ้น ยิ่งจมPosted 1 week ago
- ไม่มีอะไรแน่นอนPosted 1 week ago
- ต้องเรียนวิชาป้องกันตัวเองPosted 2 weeks ago
สสว.และมทร.ธัญบุรีชวนโอทอปฟังสัมมนาฟรี !
![](https://www.lokwannee.com/web2013/wp-content/uploads/2018/08/SME-Online-300x157.png)
สำนักงานส่งเสริมวิสาหกิจขนาดกลางและขนาดย่อม ร่วมกับ มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลธัญบุรี เชิญชวนผู้ประกอบการโอทอปอัพเดทความรู้ในโครงการส่งเสริมพัฒนาตลาดอิเล็กทรอนิกส์สำหรับ SME ปี 2561 ในหัวข้อ”การพัฒนาบรรจุภัณฑ์เพื่อสร้างยอดขายในยุค 4.0″ โดยอาจารย์นลินี ทองแท้ ผู้เชี่ยวชาญด้านเรื่องตราสินค้าออกแบบผลิตภัณฑ์และบรรจุภัณฑ์ ในวันพฤหัสบดีที่ 16 สิงหาคม 2561 เวลา 09.00-16.30 น. ณ ห้องแกรนด์บอลรูม 3 โรงแรมวาสิฎฐีซิตี้ จังหวัดสุพรรณบุรี โดยไม่เสียค่าใช้จ่าย ทั้งนี้ในงานยังรับถ่ายภาพผลิตภัณฑ์ให้ฟรีด้วยช่างภาพมืออาชีพ ผู้ประกอบการที่สนใจสอบถามรายละเอียดโทร. 08-6314-1482
You must be logged in to post a comment Login