- ตำรวจไทยโชว์ฝีมือPosted 2 hours ago
- สามัคคีปรองดองกันให้ดีPosted 23 hours ago
- ต้องมีก้างขวางคอไว้บ้างPosted 2 days ago
- ส.ว.ต้องสร้างผลงานเชิดชูองค์กรPosted 3 days ago
- รอความจริงเปิดเผยPosted 6 days ago
- ไม่ประมาท โอกาสรอดมีเยอะPosted 1 week ago
- ล้างบางพระทาสยานรกPosted 1 week ago
- ยิ่งดิ้น ยิ่งจมPosted 1 week ago
- ไม่มีอะไรแน่นอนPosted 1 week ago
- ต้องเรียนวิชาป้องกันตัวเองPosted 2 weeks ago
โปรวาเมด ร่วมสนับสนุนงาน MRT พาน้องพิชิต TCAS ปี 10
![](https://www.lokwannee.com/web2013/wp-content/uploads/2018/08/29-300x200.jpg)
บริษัท เอ็นบีดี เฮลท์แคร์ จำกัด ผู้จัดจำหน่ายเวชสำอางคุณภาพสูง ภายใต้แบรนด์ “PROVAMED” (โปรวาเมด) นำโดย ภญ.ภัทริดา ทรงงามทรัพย์ ผู้จัดการฝ่ายผลิตภัณฑ์ ร่วมเป็นผู้สนับสนุนหลักในโครงการ MRT พาน้องพิชิต TCAS ปี 10 (Thai University Center Admission System) กิจกรรมส่งเสริมการศึกษา อบรมความรู้ให้กับน้องๆ เพื่อเตรียมตัวในการสอบเข้ามหาวิทยาลัย จัดโดย บริษัท แบงคอก เมโทร เน็ทเวิร์ค (จำกัด) การรถไฟฟ้าขนส่งมวลชนแห่งประเทศไทย (รฟม.) และบริษัท ทางด่วนและรถไฟฟ้ากรุงเทพ จำกัด (มหาชน) โดยได้จัดแสดงผลิตภัณฑ์ “โปรวาเมด” พร้อมแจกผลิตภัณฑ์ตัวอย่าง ให้กับน้องๆ ภายในงาน ริท – เรืองฤทธิ์ ศิริพานิช พรีเซนเตอร์ ผลิตภัณฑ์เจลแต้มสิวโปรวาเมด ร่วมพูดคุย พร้อมแชร์ประสบการณ์เคล็ดลับการเรียน และการเตรียมตัวสอบให้กับน้องๆ ที่เข้าร่วมกิจกรรม และนายณัฐวุฒิ ตรีวิศวเวทย์ กรรมการผู้จัดการบริษัท แบงคอก เมโทร เน็ทเวิร์ค (จำกัด) เยี่ยมชมบูธ ณ ศูนย์การประชุมแห่งชาติสิริกิติ์ เมื่อเร็วๆ นี้
You must be logged in to post a comment Login