- ตำรวจไทยโชว์ฝีมือPosted 2 hours ago
- สามัคคีปรองดองกันให้ดีPosted 23 hours ago
- ต้องมีก้างขวางคอไว้บ้างPosted 2 days ago
- ส.ว.ต้องสร้างผลงานเชิดชูองค์กรPosted 3 days ago
- รอความจริงเปิดเผยPosted 6 days ago
- ไม่ประมาท โอกาสรอดมีเยอะPosted 1 week ago
- ล้างบางพระทาสยานรกPosted 1 week ago
- ยิ่งดิ้น ยิ่งจมPosted 1 week ago
- ไม่มีอะไรแน่นอนPosted 1 week ago
- ต้องเรียนวิชาป้องกันตัวเองPosted 2 weeks ago
เกสรดอกบัวหลวงพลังธรรมชาติ
![](https://www.lokwannee.com/web2013/wp-content/uploads/2018/08/Pure-Care-300x200.jpg)
พิชชานันท์ จิตต์สมัย (คนที่2จากซ้าย) ผู้จัดการผลิตภัณฑ์เครื่องสำอาง Pure Care by BSC และธนกฤต อนุพันธ์ (คนแรกจากซ้าย) ผู้เชียวชาญด้านผิวพรรณและความงาม บมจ.ไอ.ซี.ซี.อินเตอร์เนชั่นแนล จัดแสดงนวัตกรรมใหม่ปี 2018 นำเสนอคอน “Skin Expert” ผู้เชี่ยวชาญด้านผิวพรรณ มีสินค้าตอบโจทย์ทุกความต้องการของผิว และยังคงความเป็นผลิตภัณฑ์ที่มีส่วนประกอบจาก “Lotus Spirit” เกสรดอกบัวหลวงและพลังธรรมชาติบริสุทธิ์ปลอดภัย แม้ผิวบอบบางแพ้ง่าย ในครั้งนี้ได้เกียรติจากอรุโณชา ภาณุพันธุ์ ร่วมชมนวัตกรรม ณ ศูนย์นิทรรศการและการประชุมไบเทค บางนา
You must be logged in to post a comment Login