- ตำรวจไทยโชว์ฝีมือPosted 2 hours ago
- สามัคคีปรองดองกันให้ดีPosted 23 hours ago
- ต้องมีก้างขวางคอไว้บ้างPosted 2 days ago
- ส.ว.ต้องสร้างผลงานเชิดชูองค์กรPosted 3 days ago
- รอความจริงเปิดเผยPosted 6 days ago
- ไม่ประมาท โอกาสรอดมีเยอะPosted 1 week ago
- ล้างบางพระทาสยานรกPosted 1 week ago
- ยิ่งดิ้น ยิ่งจมPosted 1 week ago
- ไม่มีอะไรแน่นอนPosted 1 week ago
- ต้องเรียนวิชาป้องกันตัวเองPosted 2 weeks ago
พีเอ็มจีร่วมกับสหพัฒนพิบูล มอบทุนการศึกษา
![](https://www.lokwannee.com/web2013/wp-content/uploads/2018/08/20180816saha1-300x200.jpg)
Smart SME EXPO 2018 โดยบริษัท พีเอ็มจี คอร์ปอเรชั่น จำกัด ร่วมกับ บริษัท สหพัฒนพิบูล จำกัด (มหาชน) นำโดยคุณณรินณ์ทิพ วิริยะบัณฑิตกุล ประธานกรรมการ พร้อมด้วยคุณวิมลณ์เกศ สุวพัฒน์ธุนากร ผู้อำนวยการฝ่าย SME Solution และ หมอดี -สุพัชญานิณค์ สินณพรภัดดี นำเงินบริจาคในโครงการอิ่มบุญกับ Smart SME EXPO 2018 มอบเป็นทุนการศึกษาให้แก่น้อง ๆนักเรียนที่ยากจนและยากไร้ โรงเรียนวัดมูลจินดาราม โดยมีคุณพัชรี เหลืองอุดม ผู้อำนวยการโรงเรียนวัดมูลจินดารามพร้อมด้วยคุณครู และน้อง ๆนักเรียนให้การต้อนรับอย่างอบอุ่น ทั้งนี้ทางผู้บริหารพีเอ็มจี ยังมีโครงการช่วยเหลือน้อง ๆที่ขาดแคลนทุนทรัพย์แต่มีความมุ่งมั่นต้องการศึกษาต่อ ด้วยปณิธานแน่วแน่ในการเป็นหน่วยงานที่สนับสนุนองค์ความรู้แก่สังคมส่วนรวมต่อไป
You must be logged in to post a comment Login