- ตำรวจไทยโชว์ฝีมือPosted 4 hours ago
- สามัคคีปรองดองกันให้ดีPosted 1 day ago
- ต้องมีก้างขวางคอไว้บ้างPosted 2 days ago
- ส.ว.ต้องสร้างผลงานเชิดชูองค์กรPosted 3 days ago
- รอความจริงเปิดเผยPosted 6 days ago
- ไม่ประมาท โอกาสรอดมีเยอะPosted 1 week ago
- ล้างบางพระทาสยานรกPosted 1 week ago
- ยิ่งดิ้น ยิ่งจมPosted 1 week ago
- ไม่มีอะไรแน่นอนPosted 1 week ago
- ต้องเรียนวิชาป้องกันตัวเองPosted 2 weeks ago
โค้งสุดท้าย! ‘ไทยน้ำทิพย์’ ชวนเยาวชน ‘ประกวดออกแบบโลโก้ครบรอบ 60 ปี’ ชิงรางวัลเงินสดมูลค่ารวม 2 แสนบาท
![](https://www.lokwannee.com/web2013/wp-content/uploads/2018/08/thainam-300x336.jpg)
บริษัท ไทยน้ำทิพย์ จำกัด ผู้ผลิตและจัดจำหน่ายเครื่องดื่มรายใหญ่ของประเทศไทย โดยนายพรวุฒิ สารสิน ประธานกรรมการ บริษัท ไทยน้ำทิพย์ จำกัด ชวนเยาวชน ทั่วประเทศไทยรีบส่งผลงานการออกแบบโลโก้เพื่อเข้าร่วมประกวดในกิจกรรม ‘การประกวดออกแบบโลโก้ฉลองครบรอบ 60 ปีของไทยน้ำทิพย์’ โดยเปิดรับผลงานของเยาวชนในระดับนักเรียนมัธยมศึกษาตอนปลาย อาชีวศึกษา จนถึงนักศึกษาระดับปริญญาตรี ในการนี้ ไทยน้ำทิพย์ได้เตรียมรางวัลเงินสดมูลค่ารวม 2 แสนบาทและเกียรติบัตรอันทรงเกียรติมอบให้แก่เหล่าผู้ชนะการประกวด โดยผลงานการออกแบบโลโก้ของผู้ชนะเลิศจะถูกนำไปปรับใช้เพื่อเป็นโลโก้หลักของไทยน้ำทิพย์ตลอดปี 2562 ซึ่งเป็นปีของการครบรอบ 60 ปีของบริษัทฯ
โค้งสุดท้ายก่อนหมดเขตสิ้นเดือนนี้! เยาวชนที่สนใจสามารถส่งผลงานการออกแบบโลโก้ได้ถึงวันที่ 31 สิงหาคม 2561 พร้อมกับดาวน์โหลดใบสมัครได้ที่ www.thainamthip.co.th
You must be logged in to post a comment Login