- ตำรวจไทยโชว์ฝีมือPosted 4 hours ago
- สามัคคีปรองดองกันให้ดีPosted 1 day ago
- ต้องมีก้างขวางคอไว้บ้างPosted 2 days ago
- ส.ว.ต้องสร้างผลงานเชิดชูองค์กรPosted 3 days ago
- รอความจริงเปิดเผยPosted 6 days ago
- ไม่ประมาท โอกาสรอดมีเยอะPosted 1 week ago
- ล้างบางพระทาสยานรกPosted 1 week ago
- ยิ่งดิ้น ยิ่งจมPosted 1 week ago
- ไม่มีอะไรแน่นอนPosted 1 week ago
- ต้องเรียนวิชาป้องกันตัวเองPosted 2 weeks ago
“ไทยเบฟ” แสดงวิสัยทัศน์ในงาน CLMVT Forum 2018
![](https://www.lokwannee.com/web2013/wp-content/uploads/2018/08/2531551-300x200.jpg)
นางสาวพิมพ์ชนก วอนขอพร ผู้อำนวยการสำนักงานนโยบายและยุทธศาสตร์การค้า กระทรวงพาณิชย์ ประเทศไทย ให้การต้อนรับ นายฐาปน สิริวัฒนภักดี กรรมการผู้อำนวยการใหญ่ บริษัท ไทยเบฟเวอเรจ จำกัด (มหาชน) ที่ให้เกียรติขึ้นเวทีกล่าวปาฐกถาแสดงวิสัยทัศน์ หัวข้อ “การสร้างและแบ่งปันคุณค่าของการเติบโตด้วยเทคโนโลยี” (Creating and Sharing the Value of Growth through Technology) ในงาน CLMVT Forum 2018 โดยมี นางสาววิบูลย์ลักษณ์ ร่วมรักษ์ ที่ปรึกษากรรมการผู้อำนวยการใหญ่ บริษัท ไทยเบฟเวอเรจ จำกัด (มหาชน) และ นายประวิช สุขุม ผู้อำนวยการสำนักสื่อสารองค์กร บริษัท ไทยเบฟเวอเรจ จำกัด (มหาชน) เข้าร่วมงาน ณ โรงแรมเซ็นทาราแกรนด์และบางกอกคอนเวนชันเซ็นเตอร์ เซ็นทรัลเวิลด์ กรุงเทพฯ เมื่อเร็วๆนี้
You must be logged in to post a comment Login