- ตำรวจไทยโชว์ฝีมือPosted 4 hours ago
- สามัคคีปรองดองกันให้ดีPosted 1 day ago
- ต้องมีก้างขวางคอไว้บ้างPosted 2 days ago
- ส.ว.ต้องสร้างผลงานเชิดชูองค์กรPosted 3 days ago
- รอความจริงเปิดเผยPosted 6 days ago
- ไม่ประมาท โอกาสรอดมีเยอะPosted 1 week ago
- ล้างบางพระทาสยานรกPosted 1 week ago
- ยิ่งดิ้น ยิ่งจมPosted 1 week ago
- ไม่มีอะไรแน่นอนPosted 1 week ago
- ต้องเรียนวิชาป้องกันตัวเองPosted 2 weeks ago
ออริจิ้นห่วงใยลูกบ้าน! จัดเวิร์คช็อป CPR พร้อมตรวจสุขภาพ
![](https://www.lokwannee.com/web2013/wp-content/uploads/2018/08/ORI-300x200.jpg)
เป็นห่วงเป็นใยลูกบ้านอยู่เสมอ สำหรับบริษัท ออริจิ้นพร็อพเพอร์ตี้ จำกัด (มหาชน) เพราะล่าสุดได้ร่วมกับสมาชิก Origin Family และโรงพยาบาลไทยนครินทร์ จัดกิจกรรม “Hands of Hero : เพราะสองมือของคุณมีค่ามากกว่าที่คุณคิด” เวิร์คช็อปขั้นตอนกระบวนการให้การกู้ชีพเบื้องต้น (CPR)เพื่อให้ทุกคนสามารถช่วยเหลือผู้ประสบเหตุในสถานการณ์ฉุกเฉินได้อย่างทันท่วงที พร้อมยังบริการตรวจวัดความดันโลหิตและมวลกระดูก ให้คำแนะนำการดูแลตัวเองผ่านการรับประทานอาหาร การบริหารร่างกายที่ถูกต้อง จากทั้งนักโภชนาการและนักกายภาพบำบัดอีกด้วย เป็นลูกบ้านที่นี่ ทั้งปลอดภัยและสุขภาพดีกันถ้วนหน้าจริงๆ
You must be logged in to post a comment Login