- หวังใจคนมาใกล้ชิดศาสนาPosted 5 hours ago
- หายซ่าแน่Posted 1 day ago
- กรุงศรีอยุธยาไม่สิ้นคนดีPosted 2 days ago
- ขอให้ใช้สมองเดินหน้าPosted 4 days ago
- เบี้ยแก้Posted 6 days ago
- โจรมาแรงยิ่งกว่ายุงPosted 1 week ago
- ถ้า “ทักษิณ” พ้นโทษPosted 1 week ago
- ไม่ลด-ละ-เลิก- อันตรายPosted 1 week ago
- อย่าด้อยค่าวันสำคัญศาสนาPosted 1 week ago
- เสียเพราะรักPosted 2 weeks ago
บัตรเครดิตกรุงศรี…ที่สุด ทุกสิ่ง
![](https://www.lokwannee.com/web2013/wp-content/uploads/2018/08/KCC-Branding_r-300x195.jpg)
สมหวัง โตรักตระกูล กรรมการผู้จัดการ บริษัท บัตรกรุงศรีอยุธยา จำกัด จัดงานเปิดตัวแคมเปญสื่อสารแบรนด์ใหม่ “บัตรเครดิตกรุงศรี…ที่สุด ทุกสิ่ง” เพื่อปรับภาพลักษณ์ให้ทันสมัย ชูแนวคิด “ที่สุด…ทุกสิ่ง” เน้นมอบประสบการณ์แบบตอบโจทย์ รู้ใจ ทันใจ ตรงใจ ตอบรับทุกไลฟ์สไตล์คนรุ่นใหม่ ปลดล็อคทุกมุมมองการใช้จ่ายผ่านบัตรเครดิต ทั้ง “กิน ช้อป เที่ยว” พร้อมใช้เทคโนโลยียกระดับผลิตภัณฑ์และบริการ ตั้งเป้าเพิ่มยอดใช้จ่ายเติบโต 10% และเพิ่มจำนวนบัตรเป็น 2.2 ล้านบัญชีในสิ้นปี โดยมี ธนภัทร กาวิละ, ชุดารี เทพาคำ, จุฬาลักษณ์ ปิยะสมบัติกุล, สาวิตรี โรจนพฤกษ์ ให้เกียรติร่วมงาน ณ ร้าน My Kitchen ชั้น 4 ศูนย์การค้าสยามดิสคัฟเวอรี่ เมื่อเร็วๆ นี้
You must be logged in to post a comment Login