- ต้องมีก้างขวางคอไว้บ้างPosted 15 hours ago
- ส.ว.ต้องสร้างผลงานเชิดชูองค์กรPosted 2 days ago
- รอความจริงเปิดเผยPosted 5 days ago
- ไม่ประมาท โอกาสรอดมีเยอะPosted 6 days ago
- ล้างบางพระทาสยานรกPosted 7 days ago
- ยิ่งดิ้น ยิ่งจมPosted 1 week ago
- ไม่มีอะไรแน่นอนPosted 1 week ago
- ต้องเรียนวิชาป้องกันตัวเองPosted 2 weeks ago
- ยิ่งเรียน ยิ่งโง่ ยิ่งโต ยิ่งเซ่อPosted 2 weeks ago
- สื่อต้องเสนอข่าวสร้างสรรค์Posted 2 weeks ago
“นงนุช นามวงศ์”ชวนสาวกสายสุขภาพใลิ้มลองรสชาติอินผลัมสด
![](https://www.lokwannee.com/web2013/wp-content/uploads/2018/08/mall-300x336.jpg)
เรื่องแฟนพันธุ์แท้อินผลัมต้องยกให้ นงนุช นามวงศ์ ที่เป็นแฟนคลับผลไม้สุดเฮลท์ตี้ของ สวนโกหลัก หรือ ดร.ศักดิ์ ลำจวน เกษตรกรไทยที่ริเริ่มและปลูกอินผลัมสดในประเทศไทยเป็นรายแรกมายาวนาน ปีนี้เลยอยากชวนสาวกสายสุขภาพให้มาลิ้มลองรสชาติอินผลัมสดคุณภาพพรีเมี่ยม โดยโกหลักตั้งใจเพาะเลี้ยงและพัฒนาสายพันธุ์จนมีรสชาติหวาน กลมกล่อม กรอบ อร่อยขึ้น พร้อมส่งตรงมาให้ได้ลิ้มลองรสชาติ ในงาน “เทศกาลอินทผลัม จากจังหวัดเชียงใหม่” ตั้งแต่วันที่ 1-30 กันยายน ศกนี้ณ กูร์เมต์ มาร์เก็ต และ โฮม เฟรช มาร์ท เดอะมอลล์ ทุกสาขา, ดิ เอ็มโพเรียม, ดิ เอ็มควอเทียร์ และ พารากอน ดีพาร์ทเม้นต์สโตร์ งานนี้สาวกสายสุขภาพห้ามพลาด!
You must be logged in to post a comment Login