- หวังใจคนมาใกล้ชิดศาสนาPosted 13 hours ago
- หายซ่าแน่Posted 2 days ago
- กรุงศรีอยุธยาไม่สิ้นคนดีPosted 2 days ago
- ขอให้ใช้สมองเดินหน้าPosted 4 days ago
- เบี้ยแก้Posted 6 days ago
- โจรมาแรงยิ่งกว่ายุงPosted 1 week ago
- ถ้า “ทักษิณ” พ้นโทษPosted 1 week ago
- ไม่ลด-ละ-เลิก- อันตรายPosted 1 week ago
- อย่าด้อยค่าวันสำคัญศาสนาPosted 2 weeks ago
- เสียเพราะรักPosted 2 weeks ago
กรุงศรี คอนซูมเมอร์ มอบสิทธิพิเศษ 4 คุ้มในงานไทยเที่ยวไทย งานเดียว เที่ยวคุ้ม พร้อมลุ้นรางวัลรวมกว่า 8 แสนบาท
![](https://www.lokwannee.com/web2013/wp-content/uploads/2018/08/Pic-TTT-300x190.jpg)
อธิศ รุจิรวัฒน์ (ขวา) กรรมการผู้จัดการ บริษัท เจเนอรัล คาร์ด เซอร์วิสเซส จำกัด ร่วมกับ ดร.กฤตย์ พัตรปาล กรรมการผู้จัดการ บริษัท พี.เค.เอ็กซิบิชั่น แมนเนจเม้นท์ จำกัด ชวนสมาชิกบัตรเครดิตในเครือกรุงศรี คอนซูมเมอร์ เที่ยวสุดคุ้มกับแคมเปญ “งานเดียว เที่ยวคุ้ม ด้วยบัตรเครดิตในเครือกรุงศรี คอนซูมเมอร์” ในงานไทยเที่ยวไทย ครั้งที่ 48 ที่จัดขึ้นตั้งแต่ 30 สิงหาคม – 2 กันยายน 2561 ณ ศูนย์การประชุมแห่งชาติสิริกิติ์ มอบสิทธิพิเศษถึง 4 คุ้ม คือ คุ้ม 1: ซื้อ 1 แถม 1 หรือส่วนลดเพิ่มสูงสุด 35% สำหรับแพ็คเกจท่องเที่ยว และโรงแรมหรือร้านค้าที่ร่วมรายการ คุ้ม 2: ผ่อน 0% นานสูงสุด 10 เดือน พร้อมรับเครดิตเงินคืนสูงสุด 15,000 บาท (ลงทะเบียนก่อนทำรายการ) คุ้ม 3: แลกรับของสมนาคุณมูลค่าสูงสุด 10,500 บาท เมื่อใช้จ่ายผ่านบัตรครบตามเงื่อนไขที่กำหนด พิเศษ! สำหรับผู้มียอดใช้จ่ายสะสมผ่านบัตรสูงสุด 2 ท่านต่อวัน และมียอดใช้จ่ายขั้นต่ำ 200,000 บาท รับบัตรกำนัลห้องพักรวมมูลค่าสูงสุดกว่า 250,000 บาท คุ้ม 4: ทุกการใช้จ่ายผ่านบัตรครบทุก 1,000 บาท รับคูปองชิงโชคลุ้นแพ็คเกจห้องพักหรู รวมมูลค่าของรางวัลตลอดรายการกว่า 8 แสนบาท
You must be logged in to post a comment Login