- ต้องมีก้างขวางคอไว้บ้างPosted 16 hours ago
- ส.ว.ต้องสร้างผลงานเชิดชูองค์กรPosted 2 days ago
- รอความจริงเปิดเผยPosted 5 days ago
- ไม่ประมาท โอกาสรอดมีเยอะPosted 6 days ago
- ล้างบางพระทาสยานรกPosted 7 days ago
- ยิ่งดิ้น ยิ่งจมPosted 1 week ago
- ไม่มีอะไรแน่นอนPosted 1 week ago
- ต้องเรียนวิชาป้องกันตัวเองPosted 2 weeks ago
- ยิ่งเรียน ยิ่งโง่ ยิ่งโต ยิ่งเซ่อPosted 2 weeks ago
- สื่อต้องเสนอข่าวสร้างสรรค์Posted 2 weeks ago
สเต๊กปลากะพงและพริกย่างที่เคปเฮ้าส์ กรุงเทพฯ
![](https://www.lokwannee.com/web2013/wp-content/uploads/2018/08/LS-300x200.jpg)
ตลอดเดือนกันยายนนี้ ห้องอาหารนัมเบอร์ 43อิตาเลียน บิสโตรเคปเฮ้าส์, กรุงเทพฯ ขอเชิญทุกท่านมาร่วมสัมผัสรสชาติความอร่อยของเมนูแนะนำ ปรุงสุดพิเศษโดยเชฟอิตาเลียน จิโอวานนี่ ซาลิเซ “สเต๊กปลากะพงและพริกย่าง” เนื้อปลากะพงสดใหม่จากทะเล หวาน ละมุนลิ้น นำมาทอดด้านบนจนกรอบ เนื้อด้านล่างนุ่มๆ เพิ่มรสด้วยพริกไทยดำ เสิร์ฟกับพริกหยวกย่างรสชาติอร่อย กลมกล่อม หอมเย้ายวน ในราคาเพียง 600++ บาท หากทานคู่กับไวน์ขาวChardonnayหรือสลัดผัก จะยิ่งเพิ่มความอร่อยมากขึ้น
สอบถามข้อมูลเพิ่มเติมได้ที่เคปเฮ้าส์, กรุงเทพฯ โทร. 02-658-7444 หรือเยี่ยมชมเว็บไซต์ www.capecollection.com
You must be logged in to post a comment Login