- ตำรวจไทยโชว์ฝีมือPosted 8 hours ago
- สามัคคีปรองดองกันให้ดีPosted 1 day ago
- ต้องมีก้างขวางคอไว้บ้างPosted 2 days ago
- ส.ว.ต้องสร้างผลงานเชิดชูองค์กรPosted 3 days ago
- รอความจริงเปิดเผยPosted 7 days ago
- ไม่ประมาท โอกาสรอดมีเยอะPosted 1 week ago
- ล้างบางพระทาสยานรกPosted 1 week ago
- ยิ่งดิ้น ยิ่งจมPosted 1 week ago
- ไม่มีอะไรแน่นอนPosted 1 week ago
- ต้องเรียนวิชาป้องกันตัวเองPosted 2 weeks ago
วิริยะประกันภัย จัดแรลลี่ สานสัมพันธ์ ตัวแทน/นายหน้า
![](https://www.lokwannee.com/web2013/wp-content/uploads/2018/08/Rally-300x200.jpg)
นายดลเดช สัจจวีระกุล รองกรรมการผู้จัดการ บริษัท วิริยะประกันภัย จำกัด (มหาชน) เป็นประธานเปิดกิจกรรม “แรลลี่สานสัมพันธ์วิริยะประกันภัย” เส้นทาง กรุงเทพฯ-นครนายก โดยบริษัทฯ จัดขึ้นเพื่อให้ตัวแทน/นายหน้า และพนักงานวิริยะประกันภัย ได้มีโอกาสพบปะสังสรรค์และร่วมทำกิจกรรมเพื่อเป็นการกระชับความสัมพันธ์อันดีระหว่างกัน ทั้งยังมีส่วนต่อการส่งเสริมและสนับสนุนการดำเนินธุรกิจประกันภัยของบริษัทฯ รวมถึงส่งเสริมภาพลักษณ์ที่ดีให้แก่องค์กร โดยพิธีเปิดจัดขึ้น ณ บริษัท วิริยะประกันภัย จำกัด (มหาชน) สำนักงานใหญ่ อาคาร อาร์เอส ทาวเวอร์ ถนนรัชดาภิเษก นอกจากนี้ ภายในค่ำคืนยังมีการจัดงานเลี้ยงสังสรรค์และการประกาศผลรางวัล ภายใต้บรรยากาศแบบลูกทุ่ง ณ ภูสักธารรีสอร์ท จังหวัดนครนายก ซึ่งนอกจากความอบอุ่นและเป็นกันเองแล้ว ภายในงานยังเต็มไปด้วยความสนุกสนาน รอยยิ้ม และเสียงหัวเราะของผู้เข้าร่วมกิจกรรมอีกด้วย
You must be logged in to post a comment Login