- ต้องมีก้างขวางคอไว้บ้างPosted 15 hours ago
- ส.ว.ต้องสร้างผลงานเชิดชูองค์กรPosted 2 days ago
- รอความจริงเปิดเผยPosted 5 days ago
- ไม่ประมาท โอกาสรอดมีเยอะPosted 6 days ago
- ล้างบางพระทาสยานรกPosted 7 days ago
- ยิ่งดิ้น ยิ่งจมPosted 1 week ago
- ไม่มีอะไรแน่นอนPosted 1 week ago
- ต้องเรียนวิชาป้องกันตัวเองPosted 2 weeks ago
- ยิ่งเรียน ยิ่งโง่ ยิ่งโต ยิ่งเซ่อPosted 2 weeks ago
- สื่อต้องเสนอข่าวสร้างสรรค์Posted 2 weeks ago
กรุงศรี คอนซูมเมอร์ มอบสิทธิพิเศษ 4 คุ้มในงานไทยเที่ยวไทย
![](https://www.lokwannee.com/web2013/wp-content/uploads/2018/08/TTT-300x190.jpg)
อธิศ รุจิรวัฒน์ (ขวา) กรรมการผู้จัดการ บริษัท เจเนอรัล คาร์ด เซอร์วิสเซส จำกัด ร่วมกับ ดร.กฤตย์ พัตรปาล กรรมการผู้จัดการ บริษัท พี.เค.เอ็กซิบิชั่น แมนเนจเม้นท์ จำกัด ชวนสมาชิกบัตรเครดิตในเครือกรุงศรี คอนซูมเมอร์ เที่ยวสุดคุ้มกับแคมเปญ “งานเดียว เที่ยวคุ้ม ด้วยบัตรเครดิตในเครือกรุงศรี คอนซูมเมอร์” ในงานไทยเที่ยวไทย ครั้งที่ 48 ที่จัดขึ้นตั้งแต่ 30 สิงหาคม – 2 กันยายน 2561 ณ ศูนย์การประชุมแห่งชาติสิริกิติ์ มอบสิทธิพิเศษถึง 4 คุ้ม คือ คุ้ม 1: ซื้อ 1 แถม 1 หรือส่วนลดเพิ่มสูงสุด 35% สำหรับแพ็คเกจท่องเที่ยว และโรงแรมหรือร้านค้าที่ร่วมรายการ คุ้ม 2: ผ่อน 0% นานสูงสุด 10 เดือน พร้อมรับเครดิตเงินคืนสูงสุด 15,000 บาท (ลงทะเบียนก่อนทำรายการ) คุ้ม 3: แลกรับของสมนาคุณมูลค่าสูงสุด 10,500 บาท เมื่อใช้จ่ายผ่านบัตรครบตามเงื่อนไขที่กำหนด พิเศษ! สำหรับผู้มียอดใช้จ่ายสะสมผ่านบัตรสูงสุด 2 ท่านต่อวัน และมียอดใช้จ่ายขั้นต่ำ 200,000 บาท รับบัตรกำนัลห้องพักรวมมูลค่าสูงสุดกว่า 250,000 บาท คุ้ม 4: ทุกการใช้จ่ายผ่านบัตรครบทุก 1,000 บาท รับคูปองชิงโชคลุ้นแพ็คเกจห้องพักหรู รวมมูลค่าของรางวัลตลอดรายการกว่า 8 แสนบาท
You must be logged in to post a comment Login