- ตำรวจไทยโชว์ฝีมือPosted 8 hours ago
- สามัคคีปรองดองกันให้ดีPosted 1 day ago
- ต้องมีก้างขวางคอไว้บ้างPosted 2 days ago
- ส.ว.ต้องสร้างผลงานเชิดชูองค์กรPosted 3 days ago
- รอความจริงเปิดเผยPosted 7 days ago
- ไม่ประมาท โอกาสรอดมีเยอะPosted 1 week ago
- ล้างบางพระทาสยานรกPosted 1 week ago
- ยิ่งดิ้น ยิ่งจมPosted 1 week ago
- ไม่มีอะไรแน่นอนPosted 1 week ago
- ต้องเรียนวิชาป้องกันตัวเองPosted 2 weeks ago
พิธีปิดโครงการสานพลังเพื่อบ้านเกิด รุ่นที่1
![](https://www.lokwannee.com/web2013/wp-content/uploads/2018/09/18-300x200.jpg)
ฐาปน สิริวัฒนภักดี หัวหน้าทีมภาคเอกชน คณะทำงานการพัฒนาเศรษฐกิจฐานรากและประชารัฐ อภิชาติ โตดิลกเวชช์ อธิบดีกรมการพัฒนาชุมชน และเลขานุการร่วมภาครัฐ คณะทำงานการพัฒนาเศรษฐกิจฐานรากและประชารัฐ ให้เกียรติเป็นประธานร่วม ใน “พิธีปิดโครงการสานพลังเพื่อบ้านเกิด รุ่นที่1”โดยมีมีชัย วีระไวทยะ ประธานกรรมการ บริษัท ประชารัฐรักสามัคคี (ประเทศไทย) จำกัด ต้องใจ ธนะชานันท์ กรรมการผู้จัดการ บริษัทประชารัฐรักสามัคคี วิสาหกิจเพื่อสังคม (ประเทศไทย) จำกัด และ ม.ล.ดิศปนัดดา ดิศกุล ประธานเจ้าหน้าที่บริหารมูลนิธิแม่ฟ้าหลวง ในพระบรมราชูปถัมภ์ร่วมแสดงความยินดีกับนักพัฒนาธุรกิจชุมชนณห้องออดิทอเรียม C aseanเมื่อเร็วๆ นี้
You must be logged in to post a comment Login