- ส.ว.ต้องสร้างผลงานเชิดชูองค์กรPosted 1 day ago
- รอความจริงเปิดเผยPosted 4 days ago
- ไม่ประมาท โอกาสรอดมีเยอะPosted 5 days ago
- ล้างบางพระทาสยานรกPosted 6 days ago
- ยิ่งดิ้น ยิ่งจมPosted 7 days ago
- ไม่มีอะไรแน่นอนPosted 1 week ago
- ต้องเรียนวิชาป้องกันตัวเองPosted 2 weeks ago
- ยิ่งเรียน ยิ่งโง่ ยิ่งโต ยิ่งเซ่อPosted 2 weeks ago
- สื่อต้องเสนอข่าวสร้างสรรค์Posted 2 weeks ago
- ลูกผู้ชายตัวจริงPosted 2 weeks ago
TPLAS นับถอยหลังก้าวสู่สมาชิก mai
![](https://www.lokwannee.com/web2013/wp-content/uploads/2018/08/TPLAS-300x246.jpg)
เตรียมนับถอยหลังเข้าเทรดในวันที่ 5 ก.ย.61 นี้แล้ว สำหรับหุ้นน้องใหม่ อย่าง บมจ.ไทยอุตสาหกรรมพลาสติก (1994) หรือ TPLAS ผู้ผลิตและจัดจำหน่ายผลิตภัณฑ์ถุงบรรจุอาหาร , ถุงหูหิ้ว ภายใต้ตราสัญลักษณ์ “หมากรุก” และฟิล์มยืดห่อหุ้มอาหาร ภายใต้ตราสัญลักษณ์ “Vow Wrap” ของ MD คนเก่ง “ ธีระชัย ธีระรุจินนท์ ” ล่าสุด ส่งซิกหลังระดมทุน ก็จะนำเงินไปขยายโรงงาน รวมถึงขยายอาคารสำนักงาน และซื้อเครื่องจักรใหม่ในการต่อยอดธุรกิจในอนาคต เพื่อก้าวเข้าสู่การเป็นผู้นำในอุตสาหกรรมบรรจุภัณฑ์เกี่ยวกับอาหารที่ทันสมัย และศักยภาพสูง งานนี้เฮียแอบกระซิบว่า หุ้นTPLAS จะไม่ทำให้ FC.ผิดหวังอย่างแน่นอน
You must be logged in to post a comment Login