- เสียเพราะรักPosted 2 days ago
- ตำรวจไทยโชว์ฝีมือPosted 3 days ago
- สามัคคีปรองดองกันให้ดีPosted 4 days ago
- ต้องมีก้างขวางคอไว้บ้างPosted 5 days ago
- ส.ว.ต้องสร้างผลงานเชิดชูองค์กรPosted 6 days ago
- รอความจริงเปิดเผยPosted 1 week ago
- ไม่ประมาท โอกาสรอดมีเยอะPosted 1 week ago
- ล้างบางพระทาสยานรกPosted 2 weeks ago
- ยิ่งดิ้น ยิ่งจมPosted 2 weeks ago
- ไม่มีอะไรแน่นอนPosted 2 weeks ago
“ดังกิ้น โดนัท”เปิดตัวไดร์ฟทรูสาขาแรกในประเทศไทยที่ “พอร์โต้ โก” บางปะอิน
![](https://www.lokwannee.com/web2013/wp-content/uploads/2018/09/h2-300x200.jpg)
นายสุเทพ ปัญญาสาคร(ซ้าย) กรรมการผู้จัดการ บริษัท ดี-แลนด์ พร็อพเพอร์ตี้ จำกัด ผู้บริหาร”พอร์โต้ โก” (Porto Go)จุดแวะพักรถสุดชิคริมถนนสายเอเชีย กม.4 พร้อมด้วยนายนาดิม ซาเวียร์ซาลฮานี(กลาง) ประธานเจ้าหน้าที่บริหาร บริษัท มัดแมน จำกัด (มหาชน) ผู้ถือกรรมสิทธิ์แฟรนไชส์“Dunkin’ Donuts”และนางสาวนบเกล้า ตระกูลปาน(ขวา) กรรมการผู้จัดการ บริษัท โกลเด้น โดนัท (ประเทศไทย) จำกัด หรือ “ดังกิ้น โดนัท” ร่วมเปิดตัว “Dunkin’ Donuts Drive Thru”สาขาแรกในประเทศไทยและใหญ่ที่สุดในเอเชีย ที่“พอร์โต้ โก”บางปะอิน ภายใต้คอนเซ็ปต์ “Coffee and More” เพื่อขยายฐานกลุ่มผู้บริโภครองรับไลฟ์สไตล์ในยุค 4.0 ด้วยบริการในรูปแบบ Drive Thru สะดวกสบายและรวดเร็วโดยที่ผู้บริโภคไม่ต้องลงจากรถซึ่งจะทำให้ผู้บริโภคสามารถเข้าถึงดังกิ้นโดนัทและเครื่องดื่มหลากหลายได้ง่ายยิ่งขึ้น รวมถึงทำเลที่ได้เปรียบของ “พอร์โต้ โก” บางปะอิน และการเป็นจุดศูนย์รวม DriveThru มากที่สุดในประเทศไทย
แวะพักรถ! พบกับโดนัทแสนอร่อย พร้อมกาแฟหอมกรุ่นและเครื่องดื่มถูกใจอีกมากมายได้ที่ “Dunkin’ Donuts Drive Thru”สาขาแรกในประเทศไทยณ“พอร์โต้ โก” บางปะอิน จุดแวะพักรถสุดชิคที่ช่วยเติมเต็มการเดินทางของคุณให้สมบูรณ์แบบ บนถนนสายเอเชีย กม.4 ช่วงขาออกกรุงเทพฯ ห่างจากวงแหวน 2 กิโลเมตร ที่อำเภอบางปะอิน จังหวัดพระนครศรีอยุธยา หรือสามารถติดตามข้อมูลข่าวสารดีๆ ได้ที่ Facebook: Porto Go
You must be logged in to post a comment Login