- ตำรวจไทยโชว์ฝีมือPosted 8 hours ago
- สามัคคีปรองดองกันให้ดีPosted 1 day ago
- ต้องมีก้างขวางคอไว้บ้างPosted 2 days ago
- ส.ว.ต้องสร้างผลงานเชิดชูองค์กรPosted 3 days ago
- รอความจริงเปิดเผยPosted 7 days ago
- ไม่ประมาท โอกาสรอดมีเยอะPosted 1 week ago
- ล้างบางพระทาสยานรกPosted 1 week ago
- ยิ่งดิ้น ยิ่งจมPosted 1 week ago
- ไม่มีอะไรแน่นอนPosted 1 week ago
- ต้องเรียนวิชาป้องกันตัวเองPosted 2 weeks ago
เอสซี แอสเสท จัดงานเอ็กซ์คลูซีฟดินเนอร์สไตล์อิตาเลี่ยน “The Art of Gastronomy 2018” ส่งเสริมสังคมแห่งมิตรภาพอันอบอุ่น
![](https://www.lokwannee.com/web2013/wp-content/uploads/2018/09/9_resize-300x200.jpg)
ณัฐพงศ์ คุณากรวงศ์ ประธานเจ้าหน้าที่บริหาร บริษัท เอสซี แอสเสท คอร์ปอเรชั่น จำกัด (มหาชน) พร้อมผู้บริหาร ร่วมจัดงาน “The Art of Gastronomy 2018” เชิญครอบครัว SC FAMILY 4 ครอบครัว จากโครงการแกรนด์ บางกอก บูเลอวาร์ด สาทร ร่วมรับประทานอาหารค่ำแบบเอ็กคลูซีฟในบรรยากาศ Traditional Italian Cuisine สัมผัสกับอรรถรสของการปรุงอาหารสไตล์อิตาเลี่ยนแบบดั้งเดิม โดยเมนูอาหารส่วนใหญ่ได้แรงบันดาลใจมาจากสูตรอาหารประจำตระกูลในแคว้นปลุยาทางตอนใต้ของอิตาลี และยังได้รับการการันตรีจากรางวัลชั้นนำอย่าง Certificate of Excellence 2013 จากเว็บไซต์ Tripadvisor และ Thailand Tatler Best Restaurants พร้อมพูดคุยอย่างเป็นกันเองในบรรยากาศที่อบอุ่น และร่วมสัมผัสประสบการณ์ Lively Neighbourhood สุขกับสังคมคุณภาพด้วยมิตรภาพที่อบอุ่นของ SC ASSET ร่วมกัน ณ Antonio’ s Italian Experience เมื่อวันก่อน
You must be logged in to post a comment Login