- ตำรวจไทยโชว์ฝีมือPosted 10 hours ago
- สามัคคีปรองดองกันให้ดีPosted 1 day ago
- ต้องมีก้างขวางคอไว้บ้างPosted 2 days ago
- ส.ว.ต้องสร้างผลงานเชิดชูองค์กรPosted 4 days ago
- รอความจริงเปิดเผยPosted 7 days ago
- ไม่ประมาท โอกาสรอดมีเยอะPosted 1 week ago
- ล้างบางพระทาสยานรกPosted 1 week ago
- ยิ่งดิ้น ยิ่งจมPosted 1 week ago
- ไม่มีอะไรแน่นอนPosted 2 weeks ago
- ต้องเรียนวิชาป้องกันตัวเองPosted 2 weeks ago
เปิดงานเทศกาลอาหารและไวน์ประจำปี ครั้งที่ 19 ณ โรงแรมอนันตรา สยาม กรุงเทพ
![](https://www.lokwannee.com/web2013/wp-content/uploads/2018/09/WGF-300x203.jpg)
ท่านผู้หญิงวราพร ปราโมช ณ อยุธยา (กลาง) ให้เกียรติเป็นประธานตัดริบบิ้นเปิดงานเทศกาลอาหารและไวน์ระดับโลก (เวิลด์ กูร์เมต์ เฟสติวัล) ประจำปี ครั้งที่ 19 โดยมีมร. แพททริค โบท (ที่ 4 จากซ้าย)ผู้จัดการใหญ่โรงแรมอนันตรา สยาม กรุงเทพ,คุณหญิงชฎา วัฒนศิริธรรม (ที่ 4 จากขวา), มร. ดิลิป ราชากาเรีย (ที่ 2 จากขวา) ประธานเจ้าหน้าที่บริหารไมเนอร์ โฮเทลส์ และมร. โทมัส ไมเออร์ รองประธานอาวุโสฝ่ายปฏิบัติการ(เอเชีย) ไมเนอร์ โฮเทลส์ (ขวาสุด) ให้การต้อนรับและมีเชฟมิชลินสตาร์ชื่อดังจากทั่วโลก 13 ท่าน บินตรงจาก 9 ประเทศ อาทิ เชฟเบอร์นาร์ด บาค จากฝรั่งเศส, เชฟโฮเซ อวิลเลซจากโปรตุเกส,เชฟจอง โฮ คิม จากเกาหลีใต้, และเชฟเรียวเฮ ฮิเอดะ จากไต้หวัน เป็นต้น มาร่วมจัดไวน์ดินเนอร์และกิจกรรมมาสเตอร์คลาส ให้บรรดานักชิมได้ลิ้มรสอาหารนานาชาติระหว่างวันที่ 3 – 9 กันยายน 2561 ณ โรงแรมอนันตรา สยาม กรุงเทพ
You must be logged in to post a comment Login